• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hcm -tìm Người Nhận Nuôi Cho Lai Lớn - 1 Năm Tuổi

nguyennguyen271

CHÀO MỌI NGƯỜI,

EM CÓ NUÔI MỘT CON CHÓ LAI ĐƯỢC GẦN MỘT NĂM RỒI, THƯƠNG LẮM, NHƯ MỘT NGƯỜI BẠN THÂN VẬY.
EM LÀ SINH VIÊN, TẾT TỚI PHẢI VỀ QUÊ MÀ NÓ LỚN QUÁ KHÔNG MANG THEO VỀ ĐƯỢC. EM CÓ HỎI MẤY CHỖ CHĂM CHÓ DỊP TẾT MÀ ĐẮT ĐỎ QUÁ, TOÀN ĐÒI 100-150K/NGÀY, EM KHÔNG KHAM NỔI. MÀ NHÀ THÌ NHỎ, CHÓ THÌ NGÀY CÀNG TO RA, HÀNG XÓM TOÀN LÀ CON NÍT VÀ NGƯỜI GIÀ KHÔNG AI THÍCH CHÓ, CỨ PHÀN NÀN SUỐT, EM KHỔ TÂM LẮM. KHÔNG CÒN CÁCH NÀO KHÁC EM NGẬM NGÙI MANG NÓ ĐI CHO. AI CÓ NHÀ HAY SÂN VƯỜN RỘNG RÃI MỘT CHÚT, YÊU CHÓ, MUỐN NUÔI CHO GIỮ NHÀ MÀ KHÔNG ĐEM NÓ ĐI BÁN LẠI CHO MẤY TIỆM THỊT CHÓ THÌ EM XIN CHO VỀ NUÔI.
NÓ LÀ CHÓ LAI, LÔNG MÀU NÂU, GẦN MỘT TUỔI, ĐÃ TIÊM NGỪA DẠI VÀ CARE, HIỀN, KHÔN, DỄ TẮM, NẶNG TẦM 15KG.
AI MUỐN NHẬN NUÔI THÌ LIÊN LẠC VỚI NGUYÊN QUA SỐ 0942 369 166. EM XIN CẢM ƠN NHIỀU NHIỀU.