• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM Q10 - Cần tìm mèo ALD trắng đi lạc/bị bắt mất

pupupungpu

4h sáng nay vì sơ suất quên đóng cửa bếp mà em mèo trắng ALD của mình đã đi ra ngoài và bị bắt mất :( Cả nhà mình thương em lắm, sáng giờ đi tìm em khắp khu Lê Hồng Phong mà ko có tung tích gì (nhà mình ngay sát bên LHP). Mình đã để lại cả hình và số đt nhưng xem ra hy vọng rất mong manh. Vì giờ đó dân đi tập thể dục rất nhiều nên khả năng em bị người ta bắt về nuôi rất cao :( Nhà mình ở đường Trần Nhân Tôn Q10. Bạn nào có thấy hoặc biết ai đang giữ em thì báo cho mình chuộc lại nhé. Sẽ hậu tạ. Sáng giờ nhớ em khóc sưng cả mắt huhu TT___TT

Hình của em Tofu đây. Em có một đặc điểm nhận dạng là bên nách trái có một cục hạch hoặc sụn nhô ra.

Số đt của mình 0908678992. Cám ơn mọi người nhiều.

pupupungpu

Kỳ tích trong đêm: 5h sáng nay mẹ mình mở cửa phòng, như mọi ngày em Tofu sẽ ngồi trước cửa chờ cho ăn sáng, thì ko thể tin vào mắt mình là em đã trở về và ngồi ở đó :x Vẫn còn hoang mang hoảng sợ và người thì rất dơ. Ko biết ai hảo tâm đem em trả lại hay em tự tìm đường về nhà, dù sao vẫn rất cám ơn Trời Phật và ai đó nếu là người trả em về :x Cả nhà mừng quá ko ai ngủ lại được :x

Nhờ admin/mod closed bài dùm mình vì đã tìm được em rồi ^^ Thanks.