• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM Cần chủ mới cho đàn fox hươu

Nguyen Phong

Mình có 1 cặp cún fox hươu rất đẹp cụ thể như sau
1.Em đực màu vàng da bò cánh dán,bóng mượt rất đẹp,lúc nhỏ e mua của 1 bác trên Bình Phước ship cho e lúc cún mới 2,5 tháng.Nay e nó đã được 1 tuổi
chân rất cao..dàii,đúng chuẩn như 1 con hươu,em đực năng 2,5kg
Giá em muốn bán là 3,5tr
2.Em cái chân cao lêu nghêu 1 loại fox hươu size nhỏ rất đẹp,hồi đó e mua của 1 chú bên khu công nghiệp tân bình,năn nỉ và đơi cả tháng mới có cún,nay e nó cũng dc 1 năm tuổi,chân nhỏ xíu bằng ngón tay út,cao,đang thời kì giao phối.ai mua về là sẽ sắp có cún con.E cái nặng 1kg4
Giá e bán là 3,5t(lúc nhỏ mua đã 3,5t) màu nâu đen
Do e đã đi làm k còn nhiều thời gian chăm sóc nên muốn nhượng lai ai biết chơi cún này về chăm sóc nhân giống.Ai thật sự am hiễu và thích về dòng này thì liên lạc vs mình.Vì dòng này ỏ HCM hơi ít người chơi
Đt mình:0983995119 thanks

Nguyen Phong

Ở ngoài mảng màu rất đẹp nha ai thương em nó rước về đi nè,vì mình bận đi làm k có thời gian chăm sóc em nó nữa:(:)(:)(:)(:)((

Nguyen Phong

uppppppppppppppppppppppppppppp uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp