• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Happy nhà em đó!

baongoc

Tinh hinh la em co 1 chu bulldog duc,ten chu la Happy áh..nhờ mọi người xem giúp chú có xinh kho nào?? chú là con bên phải đấy nhé!keke
:-bd

:blusshing:

Mình không phải dân "pro",nên không dám bình luận.Nếu rãnh bạn xem form chuẩn EB bên Vietdog dịch từ tài liệu nước ngoài.Hình chụp nhìn k rõ, nếu chú Happy mũi đen hoàn toàn thì ok.

hangzin

Dịch giả Vietpet
Tụi này dễ thương quá. Mà đứa ở dưới có kiểu nằm gì mờ sành điệu thế. Cứ như đi sauna massage ý. Ngộ quá. Bạn ơi, cho mình nhận nó làm cháu zai được hông???

baongoc

hihi, dạo này pé Happy nhà mình uống sữa và ăn Royal Canin đều đặn nên lại càng yêu làm sao nè.post hình lên cho cả nhà xem mới đc..hihi..

baongoc

admin oi, close cai topic nay giup em voi! hay delete nó luôn cũng được. Xin trả lời giúp em nhé!thanks

gocphoxua

Member
Bé cún còn nhỏ quá chưa thể khẳng định mũi đen hay không đâu bạn àh ! Bao Ngoc sao lại Dell topic nhỉ ? Có chuyện gì buồn hả bạn ?

Còn rất nhiều yếu tố khác để đánh giá nữa Bảo Ngọc ơi, ví dụ như bộ khung cân đối, đầu, đuôi...,đừng đóng topic này nha BN. Tại BN nhờ mọi người xem nên mình "bình loạn" chút, nếu có gì k đúng các friends trong 4rum bỏ qua.Thêm một thành viên là thêm bạn mà.

baongoc

cảm ơn các bạn đã có những góp ý chân thành ^o^. Đúng là thim bạn thim dzui hen!Chúc mọi người và thú cưng có 1 ngày thật happy nha!Iu iu mọi người >o<.