• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Happy nhà em đây các bác góp ý yến .

vucongbang

.....................................................
em nó sinh ngày 26/8/2007 hiện giờ em đang kiếm chòng cho nó,các bác co bác nào muốn làm xui kg !!!!

vucongbang

hix !em mới post hình. mong các bác thông cảm !!!lần sau em xin rut kinh nghiệm

vucongbang

sao kg ai góp ý cho em với, em mới nuôi em này lần đầu do ông bạn tặng ,chẳng biết chăm sóc thế nào cho nó đúng cách và chuẩn của giống GSD này , mong các bác gúp em dù xấu hay đẹp chỉ 1 vài lời là em vui rồi.

Rexcouple

Member
sao kg ai góp ý cho em với, em mới nuôi em này lần đầu do ông bạn tặng ,chẳng biết chăm sóc thế nào cho nó đúng cách và chuẩn của giống GSD này , mong các bác gúp em dù xấu hay đẹp chỉ 1 vài lời là em vui rồi.
To: Vucongbang,

Chú cún nào cũng đáng yêu bạn ạ, hơn nữa em này lại là quà tặng bạn lại càng phải trân trọng nó hơn. Còn theo nhận xét của mình có lẽ em này là Dòng Becgie nga chăng ? hoặc dòng GSD làm nhiệm vụ nên độ ben khoe và gù gập gần như không có. Điều quan trọng nhất vẫn là bạn luôn yêu quý và dành tình cảm cho em nó ! Dog Eye

nguyentrachuy

Cho đẹp ghê. Nhìn tướng phong độ quá. Tớ cũng có một e mà sao nó èo ọt quá. hic hic

sanka1828

Member
Kún nhà bạn nhìn đẹp đấy. Mình có chú GSD đang kiếm vợ đây. Bạn ở đâu? Tụi mình có thể cho 2 kún giao lưu được đấy

vucongbang

hix , mình ở Cà mau, ban ở đâu, số phone của mình là 0908.234.432 có gì liên lạc nha, thân!

Hic, mình ở TP.HCM cơ . số của mình là 0902.771.766
Vậy là không giao lưu được rồi
anh sanka có chú GSD lông dài phải không ạ?
Em nó trên avar của anh phải không?Nhìn đẹp thật
Happy kiếm đc chồng tốt rồi