• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hỏi về thức ăn khô cho cún ?!!!

tuyen_dr

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nhờ anh em tư vấn giúp về loại thức ăn khô cho cún (loại thức ăn ? giá cả ? địa điểm bán?), mình đang nuôi 1 chú Rott nhưng có vẻ nhẹ cân nên muốn bổ sung thêm các thành phần thức ăn.
Chân thành cảm ơn.

duyanhpt

Member
ở các siêu thị có bán thức ăn khô, có lọai dành cho chó nhỏ và chó lớn, giá khỏang 55.000 đ

có nhiều loại thức ăn khô , giá từ 18000/ 1kg đến 75000, bạn cứ cho cún ăn thử mổi thứ 1 it1 xem nó thích loại nào ,hy vọng là nó sẽ ko thích ROYAL CANIN....... 75000/ 1kg

moceva

Member
trời ơi thằng Rott lai nhà mình nó mê cái món Royal lắm lắm, chết thật!! :)) , hy vọng bé của bạn đừng thích loại bạn hoangphuong đề cập nha!!!!

có nhiều loại thức ăn khô , giá từ 18000/ 1kg đến 75000, bạn cứ cho cún ăn thử mổi thứ 1 it1 xem nó thích loại nào ,hy vọng là nó sẽ ko thích ROYAL CANIN....... 75000/ 1kg

HEN MAM

Nhờ anh em tư vấn giúp về loại thức ăn khô cho cún (loại thức ăn giá cả ? địa điểm bán?), mình đang nuôi 1 chú Rott nhưng có vẻ nhẹ cân nên muốn bổ sung thêm các thành phần thức ăn.
Chân thành cảm ơn.
Mình chắc chắn là em rott của bạn sẽ rất thích thức ăn Royal canin. Đối với loại chó GIANT (chó khổng lồ là chó từ 46kg trở lên khi trưởng thành) này bác có thể cho ăn loại club CC là được rùi, giá cả thì không đến nỗi khủng như các bác tưởng đâu. Bác có thể tham khảo giá cả và chi tiết mua hàng bên mục rao vặt :):)