• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của Ulko Vonder Piste Trophe Tại Tuyên Quang

chucuoibilua

Xin chào anh,em!
Up bài đóng góp chút xíu. Mong phong trào nuôi GSD ngày càng lớn mạnh

Lúc 3 tháng tuổi

Lúc 3 tháng tuổi

Bây giờ 16 tháng tuổi

Bây giờ 16 tháng tuổi

Bây giờ 16 tháng tuổi

Trưa nay tranh thủ đi làm về chụp bằng điện thoại nên ảnh hơi mờ bên ngoài đẹp hơn nhiều! Mong các bác thông cảm. tôi sẽ chụp lại và up sau.

hoahuuhd

Bạn ở chỗ nao TQ vậy?mình cũng ở TQ lúc nào gặp nhau chút nhé vì thu nuôi Becgie đt 0977861757 Hữu.HLV

mr.dog

lâu lắm rồi mới gặp lại đc em nó,em cảm thấy rất vui vì nó đã gặp đc một người chủ tốt như anh,có dịp về tuyên quang em xin phép anh cho em qua thăm em nó với nhé,em là tuấn,anh cho em xin số đt của anh nhé

chucuoibilua

Xin chào anh,em!
Up bài đóng góp chút xíu. Mong phong trào nuôi GSD ngày càng lớn mạnh

Lúc 3 tháng tuổi

Lúc 3 tháng tuổi

Bây giờ 16 tháng tuổi

Bây giờ 16 tháng tuổi

Bây giờ 16 tháng tuổi

Trưa nay tranh thủ đi làm về chụp bằng điện thoại nên ảnh hơi mờ bên ngoài đẹp hơn nhiều! Mong các bác thông cảm. tôi sẽ chụp lại và up sau.
Xin chào anh,em!
Sau một thời gian dài,một ước mơ, một đam mê, yêu gsd. Loài Dog đẳng cấp số 1 thế giới. Với mơ ước nuôi 1 chú GSD. Nhưng đến ngày 18/03/2011 chú chó của tôi đã bị trộm trôm mất. thời gian bị mất 7 tháng. tôi vừa tìm lại được vài hôm. Em nó tên là Luko sinh ngày 14/05/2010 tại Thái Bình mang số tai AU0024 là con trai của Ulko von der Piste Trophe nhà anh Ảnh Hưng Yên. Mẹ của em nó là REX nhà anh Trịnh Trọng Đình tại Thái Bình. Hiện tại chân hơi yếu. vì thời gian tôi bị trôm mất người nuôi cũng không biết chăm. tôi sẽ cho em nó tập thể dục nhiều hơn. chắc nó sẽ khá hơn.

chucuoibilua

Tuấn cho anh xin số điện thoại của Tuấn với. Số cũ 8998 của em anh gọi thấy báo tắt máy. Số đthoại của anh 0917.31.7777