• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hải Dương Rot cái nhà em , mọi người vào xem cho ý kiến nhé!!!!!

NgocKhanhhd

HD mình suốt ngày vào nhà chú Hải ở cựu thành đấy , bạn biết chỗ đấy ko?

xuandu74

Member
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Vietpet, rott của bạn đẹp đấy, hãy chăm sóc cho em nó được tốt nhé. Tới đây mình sẽ tổ chức lại Hội VP Hải Dương, rất mong bạn tham gia.

NgocKhanhhd

Hiii e cũng nghe mọi người nói nhiều về anh xuândự74 , trước e cũng mang con Chíp của a về nuôi chơi :D , để xem nuôi Rot có dễ không ấy mà , anh không phiền chứ :D . mà giờ cũng chả lại chú Hải rồi :D

xuandu74

Member
Hiii e cũng nghe mọi người nói nhiều về anh xuândự74 , trước e cũng mang con Chíp của a về nuôi chơi :D , để xem nuôi Rot có dễ không ấy mà , anh không phiền chứ :D . mà giờ cũng chả lại chú Hải rồi :D
vậy bạn là người mang con chíp về nuôi một thời gian đó hả, con Chíp lúc trước đẹp và to lắm, vì nhà mình có việc nên phải mang ra nhà anh Hải gửi, anh Hải không có thời gian chăm sóc nên em nó gầy và xấu đi nhiều. Còn việc nuôi Cún không có gì khó cả, quan trọng là bạn có tình yêu thương các em Cún là Ok. Lúc nào có điều kiện anh em mình giao lưu.

xuandu74

Member
em tham gia vietpet hd với.///////////////////////////////////////////////////////
Rất vui khi bạn tham gia VP Hải Dương, thời gian tới mình sẽ cùng với các bác lão làng bàn và kiện toàn lại tổ chức của VP Hải Dương để đi vào hoạt động thường xuyên và quy củ hơn. Rất mong b để lại số ĐT để liên lạc, còn điện thoạt của mình là 0983232235.

NgocKhanhhd

vậy bạn là người mang con chíp về nuôi một thời gian đó hả, con Chíp lúc trước đẹp và to lắm, vì nhà mình có việc nên phải mang ra nhà anh Hải gửi, anh Hải không có thời gian chăm sóc nên em nó gầy và xấu đi nhiều. Còn việc nuôi Cún không có gì khó cả, quan trọng là bạn có tình yêu thương các em Cún là Ok. Lúc nào có điều kiện anh em mình giao lưu.
Hix em thấy nuôi Cún cũng mệt anh nhỉ :D , được cái cả nhà e đều thích nên cũng dễ dàng hơn , e cũng mong có cuộc giao lưu VP Hải Dương cho vui :D

NgocKhanhhd

Hi em cũng mới nuôi Cún được có 2-3 tháng nay , may quá lại biết chú Hải học cùng với bà Cô e chỉ bảo chứ không chắc e cũng chả dám nuôi :D , được cái cả nhà e đều quý chó nên cũng vui . E cũng mong hôm nào VP hải dương offline tí cho vui nhỉ :D:D

Phi Anh

Member
Hi em cũng mới nuôi Cún được có 2-3 tháng nay , may quá lại biết chú Hải học cùng với bà Cô e chỉ bảo chứ không chắc e cũng chả dám nuôi :D , được cái cả nhà e đều quý chó nên cũng vui . E cũng mong hôm nào VP hải dương offline tí cho vui nhỉ :D:D
Các bác sinh hoạt rôm rả quá...:-bd:-bd:-bd Gặp người cùng chí hướng đây rồi :)). Trân trọng giới thiệu với các bác web của vietpet Hải Dương, vào sinh hoạt cho vui các bác nhé. Hôm nào đẹp giời, anh em mình off một phát :D

http://forum.hdsc.vn/forum.php

xuandu74

Member
Cũng không có gì khó đâu bạn, còn làm công việc gì mà không vất vả, có như thế mới vui chứ. Điều quan trọng nhất là bạn có tình yêu thương và lòng đam mê là ok:-bd.

ndnhd77

Member
Bạn Phi Anh trang web viet pet Hải Dương là gì vậy ? trang web ở trên vào thử rồi không được.

Phi Anh

Member
Bạn Phi Anh trang web viet pet Hải Dương là gì vậy ? trang web ở trên vào thử rồi không được.
Là trang web về CLB GSD Hải Dương bác ạh. Nói là GSD, nhưng tất cả các cún đều sinh hoạt được bác ạh :D. Bác vào lại nhé:
www.hdsc.vn

NgocKhanhhd

hehe em lười post thêm bài quá nên post tiếp em Rott đực nhà em nhé :D

Hi mới được huấn luyện về , bác nào co bảng khẩu lệnh hôm nào cho em 1 bản với :(