• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hạnh phúc vùng cao Lao Cai.

KimCuong

Active Member
Ngày 12.03.2011 là một ngày không thể quên trong đời của Trường Giang (nick name Th832003) thành viên Vietpet Lao Cai và cũng là một ngày vui đáng nhớ của tập thể thành viên Vietpet Lao Cai cùng Vietpet Hà Nội.

Chẳng biết nói gì hơn nữa chỉ biết chúc 2 em Trường Giang & Thu Thuỷ hạnh phúc trọn đời. Vui duyên mới, nhưng không được quên nhiệm vụ là tiếp tục tuyển chọn, cùng nuôi dưỡng với anh em Hà Nội dòng chó Mông cộc cùng Bắc Hà như các em đã làm trong mấy năm vừa qua nhé! :-bd

KimCuong

Active Member
Chú rể Trường Giang thẫn thờ ngồi chờ người yêu. :D

Thu Thuỷ: Cu chạy đâu cho thoát! ;) :))

Hồ hở trước sự chứng kiến của quan viên hai họ.

KimCuong

Active Member
Niềm vui này của Giang và Thuỷ không thể thiếu được sự giúp đỡ cùng hưởng ứng của anh em Vietpet Hà Nội và Lao Cai.

Chân rung Phù Rể Trí (manty) mệt phờ râu trê nhưng cực vui với hạnh phúc của 2 em.

Tre sẽ già và măng sẽ mọc! Cu Cò - thành viên nguồn của Vietpet Lao Cai - hậu duệ của viet82.

Và đây, Tre sẽ già đây anh em! viet82 - thành viên năng nổ của Vietpet Lao Cai.

KimCuong

Active Member
Rồi thì lien_sapa, kieumailc, vợ chồng ngoc_khoa, lucky174, Bằng, Hiệp và tý nữa thì quên cả người cầm máy nữa (hihi) đều có mặt trong ngày vui này.

Phù rể Trí manty đến cuối buổi cũng được đền đáp, đó là việc anh đã cướp được 1 cô vợ dân tộc tại vùng cao nơi đây. ;) :-bd

kieumailc

Active Member
Thấy bạn.. Giang-Thủy hạnh phúc, ĐB lại buồn cho bản thân ( vì cái vợ bỏ đi Sài gòn cả tuần nay ) vậy nên ĐB đang cho hai bé lên Sapa xem tuyết rơi cho ...vơi nỗi buồn, tranh thủ ăn rượu cùng bác Liên- sapa

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
kieumailc;426229]Thấy bạn.. Giang-Thủy hạnh phúc, ĐB lại buồn cho bản thân ( vì cái vợ bỏ đi Sài gòn cả tuần nay ) vậy nên ĐB đang cho hai bé lên Sapa xem tuyết rơi cho ...vơi nỗi buồn, tranh thủ ăn rượu cùng bác Liên- sapa

Đây là ní do Đồng Bào muốn dời bản xuống với xxx miền duyên hải đây mà, rõ thạt là....​

liemhitle

Member
chúc mừng hạnh phúc 2 bạn , trăm năm hạnh phúc chứ không phải chăm năm hạnh phúc :D hi hi đẻ 2 bé thôi đừng có đầy đàn là nuôi ko nổi đâu
@ kiềumai : lại nhớ sapa rồi ĐB ơi , hẹn mùa hè này leo đỉnh Paxifăng và ăn rượu với ĐB nhé :)
@ Việt82 : ku bạn đẹp " chai " thế kiếm vợ đi , hôm nào tớ lên đó dẫn tớ đi cướp vợ ở bản với nhé :D

kieumailc

Active Member
Trốn rượu ra up tạm chút hình phục vụ cả nhà

.................................

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Chúc mừng Hạnh Phúc

Chúc mừng Hạnh PhúcTrăm Năm của hai bạn Trường Giang và Thu Thủy!

Vietpet không chỉ là một sân chơi mà còn là một "Xứ sở của Hoa Hồng Hạnh Phúc" cho mọi người.

Cám ơn Kim Cương và mọi người đã có những tin vui đầu Xuân Tân Mão.