• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hình ảnh vietpet Qn trao tặng truyện tranh cho trại trẻ mô côi Qn

phamhuyhoang

Active Member
sau ít tháng tổ chức offline và chính thức thành lập vietpet Qn đã đề tiêu chí hoạt động là Quyên góp
truyện tranh và vật phẩm(không nhận tiền) để giúp đỡ cho Trại trẻ mồ côi (trẻ em mang bệnh xã hội,
câm điếc,không nơi nương tựa)với tư cách Trưởng ban từ thiện vietpet Qn(do các ace tín nhiệm gọi bầu như vậy)tôi và anh Long cùng một số ace vietpet Qn đã trao tặng trại trẻ mồ côi quà tặng và số lượng truyện tranh đã quyên góp từ buổi đầu tiên đến nay!sau đây là một số hình ảnh:

Vậy là chương trình hoạt động từ thiện của anh em VP Quảng Ninh đã đi vào hoạt động chính thức mong rằng chúng ta tiếp tục phát huy tốt chương trình này. Xin chân trọng cảm ơn tình cảm của các anh các chị các cháu sẽ rất vui đó là nguồn động viên lớn đối với các cháu bé có hoàn cảnh khó khăn. Tôi thực sự rất xúc động và lên tiếng kêu gọi anh em khắp mọi miền đất nước và nhất là trong gia đình VP nêu cao tinh thần này và kêu gọi riêng ace VP Quảng Ninh tiếp tục ủng hộ vật phẩm, truyện tranh cho các cháu có hoàn cảnh đặc biệt. " Lá lành đùm lá rách "

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Vietpet Quảng Ninh trân trọng cảm ơn tình cảm của tất cả thành viên Vietpet Quảng Ninh cùng tất cả những người đã tham gia quyên góp truyện tranh, sách giáo khoa dành cho các em thiếu nhi TRUNG TÂM BẢO TRỢ TRẺ EM CÓ HOÀN CẢNH ĐẶC BIỆT TỈNH QUẢNG NINH.
Trân trọng cảm ơn !