• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh về Baby mini bull terrier ở trại Eugene

trung2t3c

Active Member
Được sự đồng ý của chủ nhân, em gửi mấy hình về 2 bầy baby mini bull terrier , made in Korea

Chó cha Kingstone of Eugene bullterrier (kingstone) Chó mẹ : Athens Natal Angel of Eugene Bully (Gimli)

Bầy con :

Một tháng sau

trung2t3c

Active Member
Bầy thứ 2

Chó cha : Kingstone of Eugene bullterrier (kingstone) ............................ Chó mẹ:

Chó con:

Show hàng từng em:

trung2t3c

Active Member
Mong rằng 1 thời gian không xa, hội bull terrier của VN đi off cũng hoành tráng như ở Hàn quốc mấy bác nhỉ

trung2t3c

Active Member
Đông còn chơi thì xuân về còn đùa nghịch chán :D :D :D

toàn bộ hình được cung cấp bởi anh Eugene chủ nhân của The bull terrier of Eugene

dzotinh

Member
Bé trắng 3 mắt nhìn láu cá quá! :) không còn gì để chê nữa:love struck:
Ứoc gì mình có 1 bé trong bày này:praying::blusshing::love struck:

caonganha

Ui nhìn thích quá, em cũng ở Hàn, anh trung2t3c cho em hỏi mấy em này ở Hàn bán bao nhiu xiền và ở chỗ nào ạ? Em đang ở Gwangju, tháng 8 chuyển lên ở hẳn tại Seoul ^^

Kulptc1

Member
Nhìn mà mê,sao người ta nuôi được chó đẹp thế nhỉ??sao mình nuôi trông nó cứ cùi cùi làm sao í

snowy87

Member
Nhìn mà mê,sao người ta nuôi được chó đẹp thế nhỉ??sao mình nuôi trông nó cứ cùi cùi làm sao í
tớ nghĩ 1 phần các chú kún đều thuần chủng
thứ nữa là chế độ dinh dưỡng, luyện tập cũng rất khoa học.

Với 1 chú kún thuần chủng mà các yếu tố khác không đảm bảo thì các đời sau sẽ thoái hóa giống dần dần thôi :raised eyebrow:

trung2t3c

Active Member
lâu lắm rồi mới có dịp trò chuyện với Park, Chang-Ku ở Korean kennel "Eugene Bully" . Thật thú vị khi được trao đổi với anh về dòng mini Bull terrier. được anh cho xem những tấm hình chó con thời gian gần đây, những lứa chó xuất đi các nước trên thế giới ngẫm lại mà thấy cảm phục và ước ao .... Xin chia sẻ thêm vài tấm hình cho các bác cùng sở thích xem .....chơi
Cha

Mẹ

Mẹ và các bé

trung2t3c

Active Member
Trắng 1 hàng

Đen 1 hàng

Bé này ngộ nhất - chắc hay ăn vụng sau này ^^

trung2t3c

Active Member
LẠi thêm 1 bầy khác
Cha :Khan

Me:Gillmi - con cái này Trung2t3c đã biết từ cách đây 1.5 năm... thời gian đầu quen với chủ trai "Eugene Bully". Là 1 con cái tốt, cho ra những lứa con chất lượng lấy nhiều giải

Bầy chó con 6 tuần tuổi

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Đẹp mê hồn, không hiểu giống này nuôi trong môi trường căn hộ thì có vấn đề gì không nhỉ, bác nào có kinh nghiệm chỉ mình với.

trung2t3c

Active Member
Đẹp mê hồn, không hiểu giống này nuôi trong môi trường căn hộ thì có vấn đề gì không nhỉ, bác nào có kinh nghiệm chỉ mình với.
nói ko phải tâng bốc, nhưng bull terrier dòng mini là 1 giống chó thích hợp nuôi trong đk căn hộ và sự hòa nhập cộng đồng

mình cũng nên thành lập clb bull terier ở vn đi a.trung2t3c
cần nhiều người đam mê như bạn thì sẽ làm được ngay mà :-bd

mtv_1611

Member
có sự quen biết tốt với trại bên đó a có định nhập về những con giống tốt để phát triển giống này ở vn không....

trung2t3c

Active Member
có sự quen biết tốt với trại bên đó a có định nhập về những con giống tốt để phát triển giống này ở vn không....
dự tính thì có, kế họach thì đã lên .... bạn cứ chờ xem nhé .... ;;):-bd