• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Rottweiler nhà manhtroc và em Boy

manhtroc

Chào các bạn,mình update vài tấm hình Bill nhà mình và giới thiệu em Boy

Và đây là Boy!

xuandu74

Member
Chào các bạn,mình update vài tấm hình Bill nhà mình và giới thiệu em Boy

Chúc mừng bạn, rott nhà bạn đẹp quá, mình thích chú rott đầu tiên. bạn cho mình hỏi em nó được bao nhiêu tuổi rồi, chiều cao cân nặng của em nó.

Nhìn cu Bill của bác ngon lành cành đào thiệt , còn em Boy bác manhtroc cho hỏi tí là chân trước em nó nhìn không được ngon lành lắm thì phải , hay là do góc chụp nó vậy hả bác ?

aronkwon

con rott tên bill của anh Mạnh lâu lâu nhìn lại thì lại càn thấy đẹp hơn nữa.xin chúc mừng anh.mau chóng kiếm nàng rott cái nào đó cho em nó để mau có cháu bồng rồi còn chia sẻ với anh em nữa chứ anh Mạnh.À còn con Boy của anh nhìn mạnh nhìn nó và cái sân chụp quen lắm.Nếu em nhớ không lầm thì con này là một trong hai con rott đực của anh Kỷ ở Gò Vấp và cái sân chụp hình con Boy chính là sân nhà của anh Kỷ mà.anh Kỷ có một con đực nhập đẹp lắm.

Em Bill đầu tiên thì không phải rott nhập , bố mẹ nó là chó nhập ! Tuy bố mẹ nó là rott nhập nhưng con Bill trông khá hơn bố nó nhiều! Chúc mừng anh Mạnh nha!

Bull_Box

Member
Kết cực kỳ....Đẹp thật đấy...Nhìn chó của bạn xong mình lại nổi máu thèm, muốn nuôi rott rồi đấy....Chúc mừng bạn...

Hoangminh

Member
@ Xuan du: bill chú chó đầu tiên là chú chó đẻ ở VN manhtroc bắt tại SG từ khi nó hơn 1 tháng tuổi giờ tầm >2 tuổi
@manhtroc: Chúc mừng cậu em. Anh rất kết và rất ấn tượng với bill của em, đánh giá về nó quả không sai càng nuôi càng đẹp, càng lớn càng đẹp - em chăm nó tốt lắm

tiengiang

Member
Con Bill của anh có khuôn mặt rất ấn tượng. Em rất kết khuôn mặt đó. Thật tuyệt!!!...:-bd

moceva

Member
Thích nhất cái hình thứ 2 của Bill, như nó đang thách thức bọn trộm "bọn xấu chúng mày muốn gì? chơi không?".... Bọn kia thấy chạy té re.... keke... Rott của bạn là niềm mơ ước của mình đấy!!!:D

mabila

Nhìn bộ lông là biết chủ chăm tốt thế nào rồi,mình rất ấn tượng với chú bill nhà bạn,chúc mừng manhtroc sở hữu con rott đẹp