• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hình ảnh offline tất niên chia tay năm 2010 của anh em vietpet Quảng Ninh..^^

không hiểu sao em làm đầy đủ mọi thứ cần thiết để có thể up được ảnh lớn lên rồi mà không được. sorry mọi người. để tối em thử lại coi sao... :(

mong các Mod vui lòng giúp em chỉnh sửa thế nào cho tấm hình to ra chút xíu cho mọi người dễ xem giúp em với.. em cám ơn các Mod lắm ^:)^^:)^^:)^

yoko1910

Member
hic hic vào xem ảnh vp quảng ninh nhìn thấy mấy em ngao tạng mà cứ nóng hết cả người. Kiểu này ra tết phải thuyết phục bố cho xuống Khu C của anh Hoàng sờ lần mầy em ngao tạng cho đỡ thèm mới được =p~.
mong các Mod vui lòng giúp em chỉnh sửa thế nào cho tấm hình to ra chút xíu cho mọi người dễ xem giúp em với.. em cám ơn các Mod lắm ^:)^^:)^^:)^
bạn chút bằng gì thế ạ, nếu chụp bằng máy ảnh thì bạn vào www.upanh.com rồi lúc chọn file ảnh để up chọn cái thay đổi size ảnh ( 800x600 là vừa) rồi lấy mã nhúng forum là ok :D. Bạn còn ảnh nào post hết lên cho mình xem với nhất là ảnh mấy em ngao tạng :D. Thanks

V BULLIES

Member

e ngao kiêu ko thèm nhìn hic đúng là... ngao tạng

đây là con e Phú Quốc rất thích ăn cỏ. Nghe cô chủ cún nói sáng nào dạy cũng vắt được 1 cốc
sữa tươi... CHÓ

^:)^thằng béo đưa anh nik yahoo của chú đi. anh send hình sang rồi chú post lại giúp anh cái.:beer

V BULLIES

Member

Hehehe còn đây là e. E mới sắm e này để về chơi với mấy e Bully nhà e. ae xem có ok ko cho e 1 lời nhận xét he'he'

hixxx e tròn mồm nó còn nhìn khinh e bằng 1 mắt. Chắc chết với nó mất.

V BULLIES

Member

đây chính xác là đệ tử ruột của e nhưng hôm nay sau khi rượu chè be bét xong các đại ca đã cho nó lên nồi lẩu huuuuuuuuuuuuuuu

Vinh béo kia.. chú hâm mộ anh đẹp trai àh mà chú chụp nhiều ảnh của anh thế :-B hé hé.
nhìn mặt cậu Điệp thì không ai không nghĩ cậu đang chuẩn bị trộm chó =))

liemhitle

Member
đây chính xác là đệ tử ruột của e nhưng hôm nay sau khi rượu chè be bét xong các đại ca đã cho nó lên nồi lẩu huuuuuuuuuuuuuuu

hê hê tiếc gì mảnh tình rách . đã có lời rồi còn gì hả béo :D thôi lần sau rút kinh nguyệt =)) ấy nhầm kinh nhiệm :p

hê hê tiếc gì mảnh tình rách . đã có lời rồi còn gì hả béo :D thôi lần sau rút kinh nguyệt =)) ấy nhầm kinh nhiệm :p
=)) mảnh tình rách nhưng con nhím chưa rách mà :)) chia buồn cùng chú Béo nhá. :)) anh đã dặn chú ngay lúc đầu off rồi còn gì... cẩn thận đấy em ạ. tranh thủ hơn cao thủ mà :shame on you: sáng mắt nhé:))