• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Hải Phòng Offline Giao Lưu

LION_2009

Active Member
Hình ảnh Hải phòng offline ngày 26-07-2009 các tỉnh Quảng Ninh- Hải Dương -Hải Hưng -Thái Bình- Hà Nội . Hình ảnh này do con gái mình chụp cháu 11 tuổi chụp không được đẹp mong ACE thông cảm. Thay mặt BTC xin chân thành cảm ơn các tỉnh đã đến Hải phòng giao lưu cùng AE chúng tôi .

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
- Do kế hoạch buổi sáng CLB chúng tôi phải tổ chức off nên khi đi giao lưu cũng không đưa cún đi, xin nhận được sự chia sẻ của CLB - HP .
- Thay mặt ace Vietpet- Qn xin chân thành cảm ơn những tình cảm Vietpet- Hải Phòng dành cho đoàn, hi vọng những hoạt động giao lưu, học hỏi của 2 CLB được thường xuyên liên tục hơn nữa.
xin góp vui ít hình ảnh chụp được:

Thanh_arch

Member
Xin chúc mừng các bác Vietpet hải phòng, nhưng cá nhân xin góp ý thế này về cách chụp ảnh: các bác nên chụp nhiều loại ảnh khác nhau từ toàn cảnh đến trung cảnh và cẫn cảnh, mục đích tường thuật buổi giao lưu thắm tình đoàn kết giữa các thành viên của hội và cún cưng. chứ các bác chỉ chụp mỗi anh cún ntn trông nó giống dogs show (mà củng chẳng phải dogs show)...

LION_2009

Active Member
BAC

Xin chúc mừng các bác Vietpet hải phòng, nhưng cá nhân xin góp ý thế này về cách chụp ảnh: các bác nên chụp nhiều loại ảnh khác nhau từ toàn cảnh đến trung cảnh và cẫn cảnh, mục đích tường thuật buổi giao lưu thắm tình đoàn kết giữa các thành viên của hội và cún cưng. chứ các bác chỉ chụp mỗi anh cún ntn trông nó giống dogs show (mà củng chẳng phải dogs show)...
Bác thông cảm hình ảnh trên được ghi lại bởi con gái em cháu sinh năm 1999 . Lúc đó em còn nhiều việc khác không thể chụp được mọi lần trước cháu chụp cũng được nhưng lần này vì mải chơi và thấy đông vui quá nên chụp hơi vội , và vì em bận tiếp ACE nên không bảo cháu được thôi các bác xem tạm . Và càn nhiều ảnh khác của các thành viên khác chụp đầy đủ và đẹp hơn bác ạ mong họ sẽ gửi cho các bác xem .

phamhuyhoang

Active Member
anh thắng ơi!anh có cảnh em chụp với con MỌI không?em về nhà không có ảnh của nó!anh hỏi có anh em nào có post cho em làm kỉ niệm!

phamhuyhoang

Active Member
được off với anh em hải phòng em rất vui!hải phòng có nhiều chó đẹp và tổ chức được nhiều người đến tham gia!điều mà ít nơi làm được em cũng mong anh em hải phòng duy trì được và phát triển mạnh hơn nữa!tổ chức được nhiều buổi giao lưu với các tỉnh!có thể sau này các tỉnh đi off luân phiên!
tỉnh này tuần này off tình kia off tuần sau để được gặp mặt giao lưu!mà lần sau anh em ở hải phòng nhất là anh Thắng và Tuấn nên đề biển chó dữ để người đến chơi không xảy ra điều đáng tiếc!chó dữ mà để người khác đến ôm rồi mới nói làm em sợ quá không dam bỏ đi sợ nó cắn^_^ run nhưng đã trót nên đành trao thân gửi phận cho chú Gấu đấy^_^hi vọng lần sau em đến nó nhận ra không thì em ....chỉ ngắm thôi không sờ vào hiện vật nữa^_^