• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hãy cùng chiêm ngưỡng em Alaskan đc 2 năm tuổi oy :D

sophie0210

Hồi trươc là vậy:

Bây h là thế này:

====================> Vẫn đáng yêu như thường
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

Còn nhiều ảnh nữa

mr.tuan93

Member
Bạn ơi nếu muốn bán thì nên vào mục rao, mua bán ấy chứ đừng post bài ở đây mod del bài đó :)

sophie0210

Bạn ơi nếu muốn bán thì nên vào mục rao, mua bán ấy chứ đừng post bài ở đây mod del bài đó :)
mình mới dùng nên ko biết sử dụng thế nào thấy CLB này mình mới up ảnh lên.Mà rao ở đây thì cúng có làm sao.Việc j mình phải del

lala789

Member
.i don't know what to say...:(
tớ đâu có ý nhận nó là của mình chứ.lúc mới nhìn ảnh tớ giật cả mình,đọc comment thì...chả biết nói gì nữa :(
p.s.tớ mong là nó được ở với chủ tốt.

Ặc, tớ đâu nói bạn, tớ bảo là bạn kia post hình 2 con chó khác nhau len ý chứ, con đầu đâu phải con La, con thứ 2 thì phải.

lala789

Member
lúc ý tớ đang trong tình trạng không tập trung lắm nên nói nhầm,xin lỗi bạn.tớ cũng nhìn cái thứ 2 mới nhận ra mà,bạn nói chí lí.tớ lại nghĩ cái hình trên là ảnh cũ là do dec_09th chụp.

lollipop™

Member
em chocolate vẫn xinh tươi rạng ngời hihi :D mà bạn sophie này là ai sao lại đi đăng hình chó của người khác rồi nhận là của mình ? :(
@saosinhthang3 : anh december dùng nick này à :)

Ừ nick anh khóa anh dùng tạm nick bạn.
Con La chú mình lại bán rồi, có theer bạn kia là chủ mới chăng