• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hàng độc mời các bác

hoangthuy

Member
tầm này là dành cho cún mới lênDog Eye
....tầm này là hết cơ(50cm)..đây là 1 bộ phận không thể thiếu..

my_lucky

Active Member
Cái này anh cũng đã từng làm rôì nhưng vì anh thích inox hơn nên anh làm luôn mâý cỡ Hoàng à.Cố gắng chăm cho em Dob thật tốt em nhé.Thân!

Cái gì thế bác, em nhìn mãi mà ko nghĩ ra hàng độc của bác dùng vào việc j. Bác cho em mở rộng tầm mắt với, cảm ơn bác nhiều.

hoangthuy

Member
mình ở đường TRẦN HUY LIỆU bạn ah,bạn ở chỗ nào N Đ,có dịp a e giao lưu,a e N Đ hay giao lưu lắm

my_lucky

Active Member
xin...quà

mình ở đường TRẦN HUY LIỆU bạn ah,bạn ở chỗ nào N Đ,có dịp a e giao lưu,a e N Đ hay giao lưu lắm
Anh mới có thành viên mới, rất cần cái ....hàng độc của chú, anh lại chẳng biết làm như thế nào cho đơn giản cả.Chú có lòng thì làm luôn hộ anh 1 cái nhé.Thân!
P/S : đã xin thì xin cho trót, xin chú thêm cái bát inox nữa cho nó đủ bộ nhé....ka ka:D

yoko1910

Member
Anh mới có thành viên mới, rất cần cái ....hàng độc của chú, anh lại chẳng biết làm như thế nào cho đơn giản cả.Chú có lòng thì làm luôn hộ anh 1 cái nhé.Thân!
P/S : đã xin thì xin cho trót, xin chú thêm cái bát inox nữa cho nó đủ bộ nhé....ka ka:D
cái này thì ko khó đâu anh, nếu a ngại thì a cứ coppy cái ảnh của bác chủ 2pic về rồi in ra mang ra chỗ hàng inox cho họ làm vèo cái là xong :).

Các bác này hay thật. Em góp ý với các bác xíu nha cũng làm như thế nhưng làm theo kiểu chữ T quay ngược lên trời như thế có gọn gàng hơn không.

yoko1910

Member
Các bác này hay thật. Em góp ý với các bác xíu nha cũng làm như thế nhưng làm theo kiểu chữ T quay ngược lên trời như thế có gọn gàng hơn không.
Bạn ơi mình thấy như cái của chủ 2pic vẫn còn chưa đủ chắc chắn nữa là nếu xài hình chữ T ngược thì đảm bảo là cún nhà bạn phải ăn cơm dưới đất thay = trên bát inox ( tụi nó sẽ làm đổ ngay vì inox cũng khá nhẹ + nếu để trên nền xi măng có láng và đá hoa thì rất trơn )

hoangthuy

Member
Bạn ơi mình thấy như cái của chủ 2pic vẫn còn chưa đủ chắc chắn nữa là nếu xài hình chữ T ngược thì đảm bảo là cún nhà bạn phải ăn cơm dưới đất thay = trên bát inox ( tụi nó sẽ làm đổ ngay vì inox cũng khá nhẹ + nếu để trên nền xi măng có láng và đá hoa thì rất trơn )
rất cảm ơn lời góp ý chân thành của bạn,mới đầu mình cũng nghĩ là nó không được vững chắc tại vì khi rút lên hết cỡ nó cao đến 50 cm mà cái đế lại bé,nhìn lênh khênh nhưng qua dùng thì ok,với tính nết chó là ảnh hưởng của người chủ(ví dụ 1 ông thích nuôi chó để dọa người,cắn chó khác thì chả ai đi nuôi fox sóc.....)thế nên khi cún ăn mình cũng cần dành thời gian xem lúc nó ăn có ngon miệng không:D,rèn luôn cách ăn uống,cún nhà em cho vào là ăn,nhưng khi ăn mà rời khỏi bát ăn đi ra chỗ khác là coi như đã ăn xong không biết mày lo hay chưa lo,như thế tạo cho nó cái tính đã ăn là ăn chứ không phải vừa ăn vừa chơi,em làm bằng tuýt nên cũng nặng ra phết,nhưng góp ý nếu ai muốn làm thì nên làm cái bát sâu hơn đựng thức ăn nó khi chó ăn nó không bị vãi ra ngoài đất,cún nhà em toàn ăn thịt nên nó không ăn cơm nên toàn bị vãi cơm ra ngoài:-bd

hoangthuy

Member
đổi nick đi anh ơi,anh đổi sang nick bờm_lucky đi,toàn đòi ăn xôi gấc thôi:))