• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội-Tìm nhà mới cho 1 em mèo đực gấp

thuonghai007

Chào các bạn. Nhà mình có nuôi 2 em mèo đực màu vàng ( cả 2 em đều là mèo được tặng trên vietpet), 1 em thì ngoan ngoãn, đi vệ sinh đúng chỗ. Còn 1 em thì rất bậy bạ, thi thoảng lên giường tè cho 1 bãi. Do gia đình nhiều lần phải dọn dẹp nên ai trong gia đình cũng bực mình quá, đang muốn cho em ấy đi.

Bạn nào yêu mèo và có kinh nghiệm trị dứt điểm cái tật đi vệ sinh lung tung của em í thì nhận nuôi giúp nhà mình với nhé. Em này là mèo vàng, được 5 tháng tuổi rồi, giờ em í cũng gần 1 kg. Nhà mình kiêng ko cho cân mèo nên mình ko biết chính xác em nó nặng bao nhiêu.

Em này nhanh nhẹn lắm, chân rất to nhìn giống như chân sư tử í, chỉ tội hay đi vệ sinh bậy bạ nên ko được quý bằng em kia. Bạn nào muốn nhận nuôi thì comment trên này số dt cho mình. Mình sẽ liên lạc lại với các bạn.

thuonghai007

Thông báo với cả nhà là em miu của mình đã về nhà mới được 2 hôm rùi nhé. Trộm vía, em í ở nhà mới chưa gây ra vụ đi vs linh tinh nào cả. Các bạn chờ ảnh nên bị lỡ cơ hội nhận nuôi em mèo ta đáng yêu và hầm hố của mình rùi. :)):)):))