• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gucci và Dior nhà mình

Cute1011

Member
Đây là em Gucci (đực) và Dior(cái), 2 siêu quậy nhà mình. 2 nhóc này đều là fox sóc con do 1 con fox sóc cái cực thông minh của nhà mình đẻ ra. Em Dior tưởng đã mất vì bị người hàng xóm bắt về mình phải bỏ tiền đi chuộc về, khổ thân. 2 đứa này cũng rất thông minh mặc dù chưa được 2 tháng tuổi!

Bé đứng là Gucci, bé còn lại là Dior

Bé quay đầu ra là Gucci, hehe. Trông hiền lành thế những quậy hết biết

Bé ngồi trước là Gucci và kế đó là Dior. Nhìn 2 đứa nhóc này khó mà phân biệt được

kawaii

Member
2 bé của bạn nhìn như 2 con gấu teddy nhỉ:) dễ thương ghê:love struck::love struck:chúc 2 bé chóng lớn nha;)

huynhhung

Member
wow, hai bé dễ thương quá trời luôn...nhin that là thích ...chuc hai bé luôn luôn khỏe mạnh khi nào có hình mới nhớ up thêm nha bạn

jenny1409

dễ thương quá đi mất nè, nhìn thích quá, khi nào có điều kiện nhất định sẽ cố gắng rước 1 em về chơi với bé Heo nhà mình

gaugaulovelyki

cute1011 ơi,anh có thể cho em số điện thoại hay địa chỉ mình giao lưu được ko?mấy bé nhà anh dễ thương quá.
nick YM! gaugaulovelykiki
Thân chào!

kellytrang

chó hàng hiệu đây ;)), mới vào là ấn tượng cái tên của 2 em ý rồi...cute thế không biết :x:x:x