• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GUCCI hậu duệ của Amigo & Coco.

khuyen_mo

Active Member
Gucci số 09.Hậu duệ của Amigo & Coco
Sinh ngày:10/02/2012
Kí hiệu: LAC09

Hiện tại GUCCI đang được dưỡng tai,xén tai ngày 21/04,kiểu tai dài(longer show cut).Đặc Biệt lần này 1 nhóm AE trong Hội Dobeman tự tổ chức nghiên cứu và xén tai trực tiếp bằng các dụng cụ hiện đại cho các cún cùng trong đàn mà ko cần sự hỗ trợ của Bác sỹ thú y bên ngoài.(AE đang hồi hộp chờ kết quả thực tế do chính bàn tay người chơi của Hội DOberman VN làm đc...! :D
ACE ủng hộ cho cháu nó mau nhớn nhé!thanks:x:x

Vài hình GUCCI đang dưỡng tai

Mọi thông tin về GUCCI sẽ đc cập nhật thường xuyên để mọi người theo dõi.. :D :D
[/B]

em cái này có khuôn mặt ngầu đấy :D. Lần này tự tay xén tai cho các cún hội dob lại có thêm 1 bước tiến mới rồi.chúc anh và mọi người thành công nhé <:p

khuyen_mo

Active Member
em cái này có khuôn mặt ngầu đấy :D. Lần này tự tay xén tai cho các cún hội dob lại có thêm 1 bước tiến mới rồi.chúc anh và mọi người thành công nhé <:p
Cảm ơn Tùng...Do 1 số ae tâm huyết quyết là làm em ạ..đợt tới sẽ có nhiều cái mới hơn nữa...!:p:p

hatran

Member
chân cẳng mặt mày xinh quá. :x các anh úp tình hình cho em theo dõi với nhé. Đang muốn mang 1 bé về Đn nuôi :) nhưng phải 2 hoặc 3 tháng nữa mới ra HN đc. Các anh up hình cho em xem đỡ thèm với nhé và nếu đc các anh chị chỉ dẫn em cách huấn luyện bé luôn

khuyen_mo

Active Member
chân cẳng mặt mày xinh quá. :x các anh úp tình hình cho em theo dõi với nhé. Đang muốn mang 1 bé về Đn nuôi :) nhưng phải 2 hoặc 3 tháng nữa mới ra HN đc. Các anh up hình cho em xem đỡ thèm với nhé và nếu đc các anh chị chỉ dẫn em cách huấn luyện bé luôn
Cảm ơn bạn..!Tình hình của Hội có gì mới là sẽ thông báo trên diễn đàn ,bạn cố gắng theo dõi thường xuyên nhé.!thanks:D

Pham Thang

Member
Gucci số 09.Hậu duệ của Amigo & Coco
Sinh ngày:10/02/2012
Kí hiệu: LAC09

Hiện tại GUCCI đang được dưỡng tai,xén tai ngày 21/04,kiểu tai dài(longer show cut).Đặc Biệt lần này 1 nhóm AE trong Hội Dobeman tự tổ chức nghiên cứu và xén tai trực tiếp bằng các dụng cụ hiện đại cho các cún cùng trong đàn mà ko cần sự hỗ trợ của Bác sỹ thú y bên ngoài.(AE đang hồi hộp chờ kết quả thực tế do chính bàn tay người chơi của Hội DOberman VN làm đc...! :D
ACE ủng hộ cho cháu nó mau nhớn nhé!thanks:x:x

Vài hình GUCCI đang dưỡng tai

Mọi thông tin về GUCCI sẽ đc cập nhật thường xuyên để mọi người theo dõi.. :D :D
[/B]
Chúc mừng HOàng Khuyên Mơ tiếp tục có thêm những em Dob đẹp :D:D

hatran

Member
Em sẽ theo dài dài luôn, cảm ơn anh chị :D

Dự tính 2 tháng sau sẽ dọn về nhà mới, vườn to gần biển nên sau 2 tháng nữa vợ chồng em sẽ đi HN 1 chuyến vài ngày để đón 1 bé cái về. Em sẽ cố gắng theo dõi các cập nhật từ Hội DOB Hn. Mong là các anh chị có bé gái nào thì cho em biết để em còn bám đuôi đòi mua :x

Thanks ạ

khuyen_mo

Active Member
Update Đôi tai dài của GUCCI,được xén ngày 21/4,tai lành vết khâu lúc 10 ngày vào ngày 2/5.Mình để tai tự nhiên đến hôm vừa rồi là ngày 16/5 bắt đầu dưỡng tai.đến hôm nay ngày 20/5(được 4 ngày dưỡng tai) GUCCI đã dựng 100%.Tính ra từ lúc xén đến lúc dựng đc đôi tai tròn 1 tháng.

Đây là sản phẩm của nhóm 1 số ae trong HỘI DOBERMAN VIỆT NAM đã trải nghiệm nghiên cứu thành công cho mọi kiểu tai dành cho DOBERMAN.Phương pháp này sẽ được áp dụng tiếp tục với đàn DOBERMAN hậu duệ AMIGO & DOLA của mình...!Cảm ơn mọi người quan tâm!

GUCCI vừa được xén tai ngày 21/4

Ngày hôm nay 20/5(tròn 1 tháng từ ngày xén tai) dựng 100%