• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD và rott nhà em

luv_rott

Member
tiếp ảnh của e nó nữa :D

cái này e nó bị kẹt vào song sắt hàng rào :))

tiếp nữa nè

luv_rott

Member

các bác xen đánh giá cho e nhé :D rất cảm ơn a HungTrungYen nhờ học hỏi kinh nghiệm từ a mà e mới chăm các e nó đc tốt như vậy :D

luv_rott

Member
e nó chó cái mà bác ^^ e nghĩ tầm 7 tháng tuổi thì nó vẫn còn phát triển đc nữa chứ

em rốt nhà bác đẹp quá, cái thủ rất đẹp.chúc mừng bác nha/còn em GSD thi bác chăm thêm một tý nữa là ok

boxich90

Member

các bác xen đánh giá cho e nhé :D rất cảm ơn a HungTrungYen nhờ học hỏi kinh nghiệm từ a mà e mới chăm các e nó đc tốt như vậy :D
Chúc mừng luv_rot!!!!!>:D< 2 em này nhà bạn dẹp quá:-bd,bạn cố gắng chăm sóc mấy em nó tốt nhé!!! Mình cũng có 1 em GSD dực cũng dược khi nào em nhà bạn dủ ngày thì mong dược giao lưu với bạn!!!;) Chúc cho 2 em nó ngày 1 lớn và mạnh khoẻ nhé.Thân!!!!!!!!

cả hai em nhà bạn đều rất đẹp, em GSD cái mới 7 tháng như vậy là ok lắm rồi, đẹp đẹp....

luv_rott

Member
Chúc mừng luv_rot!!!!!>:D< 2 em này nhà bạn dẹp quá:-bd,bạn cố gắng chăm sóc mấy em nó tốt nhé!!! Mình cũng có 1 em GSD dực cũng dược khi nào em nhà bạn dủ ngày thì mong dược giao lưu với bạn!!!;) Chúc cho 2 em nó ngày 1 lớn và mạnh khoẻ nhé.Thân!!!!!!!!
@boxich90 : hay quá e đang đau đầu về vụ tìm chồng cho e nó đây :D đợi khi nào e nó lớn có j ae giao lưu nha ^_^

luv_rott

Member
các tiền bối GSD cho e hỏi là tại sao chỗ khớp chân trước của e nó lại k thẳng tắp mà lại có cục gì đấy rất cứng ( chỗ khoanh tròn đỏ)

liệu chỗ này có khắc phục đc k ah?