• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD của mình ...nhờ các bạn đánh giá dùm

VU_HENRY2001

chào Hoàng. khi nào em no có baby hoàng thích mình sẽ kỷ niệm cho hoàng 1 em.thân chào và chúc sức khoẻ

con người kg ai hoàng hảo. con chó nó củng kg có điểm 10. miễn là mình nuôi và cảm thấy thích nó được rồi. Thân chào

Chó của bạn đẹp thật. Àh, cho mình hỏi khoảng mấy tháng thì bạn cho em nó chạy bộ thế?

chào Hoàng. khi nào em no có baby hoàng thích mình sẽ kỷ niệm cho hoàng 1 em.thân chào và chúc sức khoẻ

con người kg ai hoàng hảo. con chó nó củng kg có điểm 10. miễn là mình nuôi và cảm thấy thích nó được rồi. Thân chào
Em thích Henry lắm anh ạ có gì kỷ niệm thêm cho em nhá :)):D Chúc 2 em nó sớm ngày thành duyên :) Còn em Baby kia sao rồi anh?

phamhuyhoang

Active Member
nhân bất thập toàn ^_^ con chó hiểu mình và mình hiểu nó là được.nó đẹp trong mắt mình là ok rồi!

VU_HENRY2001

Chó của bạn đẹp thật. Àh, cho mình hỏi khoảng mấy tháng thì bạn cho em nó chạy bộ thế?
chào bạn. theo mình thì con chó từ 3.5 tháng trở lên, nên cho em nó vận động nhiều. vì thời gian này đang là lúc em nó phát triển về khung sương và hình thể bên ngoài. Tập cho em nó chạy bộ với cấp độ vừa phải rồi từ từ nhanh hơn, làm như vậy con gsd sẻ có sức khoẻ ôn định. dàn khung sương phát triển đồng đều và tiêu hao được lượng thức ăn trong ngày. Thân chào

VU_HENRY2001

Em thích Henry lắm anh ạ có gì kỷ niệm thêm cho em nhá :)):D Chúc 2 em nó sớm ngày thành duyên :) Còn em Baby kia sao rồi anh?
Nếu sau này em có thời gian và điều kiện để nuôi 1 em gsd, em cứ lên đà lạt anh và các anh em trong câu lạc bộ sẽ nghiên cứu cho em. còn em baby kia tên là ROSA giống hệt như HENRY, em nó rất thông minh và hiếu động em no được 11kg rồi. môt ngày gân đây anh sẻ đưa hình em nó lên. thân chào em

VU_HENRY2001

Vũ chọn khéo quá, Luxy rất đẹp, rất triển vọng, tiếc VN mình chưa có các cuộc thi về GSD.
Cám ơn bạn, mình rất vui được sở hửu em nó. còn việc thi gsd mình kg dám nghỉ đến vì no quá sa vời. Thân chào

Chau linh_HP

muốn lên dalạt uống cà phê nhưng chưa biết số thì gọi cho vũ là sao đây ,henry thì tuyệt rồi đúng là hàng anh Long rồi mà

Chau linh_HP

Vũ ơi cho mình hỏi một câu nhé,hàng của anh long quá đẹp hay là bạn là một fan sành điệu của gsd hay sao mà bạn chọn khéo thế cho mình bí quyết nhé

VU_HENRY2001

Vũ ơi cho mình hỏi một câu nhé,hàng của anh long quá đẹp hay là bạn là một fan sành điệu của gsd hay sao mà bạn chọn khéo thế cho mình bí quyết nhé
chào bạn mình là fan cuồng nhiệt của GSD đã nhiều năm. mình lựa chọn con GSD là một phần, lúc chăm sóc nó trong thời gian nó phát triển củng rất quang trọng. phần còn lại là do hên xui nửa đó bạn. khi nào bạn có dịp đi đalat gọi cho mình số đt 0918117723. thân chào