• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu về trại tunganh bully

tunganh kennel

Vietpet sponsor
Em xin chúc trại tunganh ngày càng phát triển mạnh , thúc đẩy được phong trào nuôi bully tại việt nam cũng như nhờ trại tunganh sẽ có thêm nhiều trại bully khác ( trong tương lai) xuất hiện để cùng đẩy mạnh chất lượng con giống và số lượng bully tại việt nam
thanks em!anh cũng mong như vậy,chơi càng đông càng vui mà em!!!!

tunganh kennel

Vietpet sponsor
a ơi cho e xin giá tham khảo 1 e bully chỗ a được không ạ
hiện tại trại mình chưa có pupies nào!bạn alo trực tiếp cho mình nhé,mình sẽ giới thiệu vài đàn chất lượng sắp rã bầy cho bạn!

langtu_yenthanh

Active Member
Hôm nay cùng thằng e qua thăm trại Bully của Tùng quả là mở rộng tầm nhìn, rất vui khi đc giao lưu với Tùng. Chúc trại càng ngày càng phát triển nhé. Hnào có cún baby up lên diễn đàn a qua ngắm nhé. :x

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Hôm nay cùng thằng e qua thăm trại Bully của Tùng quả là mở rộng tầm nhìn, rất vui khi đc giao lưu với Tùng. Chúc trại càng ngày càng phát triển nhé. Hnào có cún baby up lên diễn đàn a qua ngắm nhé. :x
mình thấy bạn đã có cái nhìn tiến bộ lên rồi đấy