• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu em Golden nhân vật mới của VP

Đây là John nhà em :D
Chó Đực . Được 1,5 tuổi rồi
Em mới cho John tham gia gia đình VP
Chủ nhật tuần này em sẽ cố gắng cho John đi tham gia offline
Mong các ACE xem giúp có khuyết điểm j ... để còn nhờ ACE chỉ bảo giúp :D
Hy vọng đc mọi người ủng hộ :D:D:D
Sau đây là vài tấm ảnh em mới chụp :X

Kulptc1

Member
GĐ của bạn đẹp quá!Bạn mua ở đâu vậy?Giới thiệu chút về nguồn gốc của nó đi bạn

Mình bắt về đc nửa năm rồi !
Có ông anh đi nước ngoài mang về tặng :D
Đầy đủ giấy tờ

hollabind

giấy tờ đầy đủ à thế hôm nào phải sang xem tận mắt xem thế nào mới được, nhìn qua ảnh không thấy hết được

hì ! Offline tháng này em sẽ mang em nó đi .
Mong ACE góp ý cho em John nhà em còn những gì xấu và có thể sửa đc hay ko :D

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Đây là John nhà em :D
Chó Đực . Được 1,5 tuổi rồi
Em mới cho John tham gia gia đình VP
Chủ nhật tuần này em sẽ cố gắng cho John đi tham gia offline
Mong các ACE xem giúp có khuyết điểm j ... để còn nhờ ACE chỉ bảo giúp :D
Hy vọng đc mọi người ủng hộ :D:D:D
John trông đáng yêu đấy chứ ! Không có chó nào có "khuyết điểm" cả, chỉ có chủ chó có yêu thương cún của mình hay không thôi.

Hy vọng các Fan Golden sớm được "sờ" vào cu John.

Kulptc1

Member
oh,thế thì tuyệt quá.mình có ôgn anh rất mê GĐ,phải làm quen với bác để kiếm 1 thằng cu hậu duệ mới đc

MinhVL

Member
ok ok ! hân hoan chào đón bạn :D :D :D Hi vọng lần off sắp tới sẽ đc gặp bạn
Bạn cho mình xin số máy của bạn được không, mình đang cần bạn giúp đỡ, mình cũng nuôi Golden, số của mình là: 0983 042 046

các bác cho em hỏi chút mua golden ở hn có thể mua o đâu uy tí ạh???? em xin cảm ơm trước

Kulptc1

Member
Bác phải kiếm cho em nó 1 cô vợ xứng đôi vừa lứa nhé.Em ko ở HN nên ko đi offline gặp mặt các bác được.Hẹn có dịp nào đó xuống HN em sẽ ghé chơi.

MinhVL

Member
anh Minh nhờ gì vậy? Nuôi giúp đôi Golden đến khi papa đi ah?
Đâu có Linh, giờ anh nuôi được rồi. Định nhờ bạn ấy chút chuyện tế nhị thôi, Kem nhà anh đợt này ốm, ít ăn uống và yếu, chắc ít cho đi chơi nên sinh lười và thế. Đúng đợt *vợ* nó salơ, hôm rằm và đến nay đã chịu đực nhưng thằng Kem nó không nhảy, chỉ nô đùa thôi, đình nhờ bạn ấy chuyện đó, nhưng nghĩ lại thấy phiền quá nên thôi, với lại giờ mà nó đẻ ra nữa thì cũng chết, chẳng chăm được nên mặc kệ, chuyện có thế thôi Linh ạ!

Tình hình là John nhà mình sáng nay mang đi off mà bắng nhắng quá ! ai cũng kêu là vừa nghịch vừa hư :(