• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gửi bạn cuteo

Becuncon

Phiền bạn Cuteo chút. Mình đọc thấy trong nội quy của box có đoạn này
"CLB Xoáy Thái MB" cũng dành một phần để các thành viên Hội Xoáy Thái Việt Nam giới thiệu chó giống, chó con với sự xác nhận người thật việc thật.CLB Xoáy Thái MB" không chấp nhận các bài viết quảng cáo, giới thiệu chó giống, chó con hay mua bán không có thông tin rõ ràng, thiếu trung thực (không xác nhận được nguồn gốc chó , chủ ảo hay thông tin mập mờ và không được ban chủ nhiệm "CLB Xoáy Thái MB" xác nhận người thật , việc thật ) …
Theo mình hiểu thì là được giới thiệu mua bán chỉ cần thông tin rõ ràng

cuteo8888

Vietpet sponsor
thông tin rõ ràng chủ chó với chú chó giống bố mẹ giao phối để anh em nào có nhu cầu mua bán sẽ rõ không bị lừa đảo ;)

Becuncon

Chủ chó rất rõ ràng rồi bạn ạ. Còn nếu muốn lừa đảo thì ra đường chụp đại con chó nào đó rồi bảo bố mẹ cũng chả biết đc. Mình nghĩ bạn khắt khe trong việc đăng bài trong box quá. Thế bạn ra thêm quy định chụp ảnh cả chủ chó, CMT của chủ, hộ khẩu...

planet91

Member
cái này em nên nghĩ sẽ làm dần dần .Giấy tờ gia phả và số xăm tai của Xoáy Thái sẽ có.CLB còn mới nên có gì sai sót các bác góp ý đóng góp AE tiếp thu.nói chung nếu bác nào mới chơi cứ hỏi qua những AE trong câu lạc bộ về đàn chó sắp mua.Còn việc đăng mua bán tron sảnh của CLB thì sẽ được chọn lọc.Nếu có dấu hiệu bán chó lai hay lừa đảo sẽ bị xóa.đàn nào ok thì bác Bình,anh Cường hoặc bác cuteo vào viết một vài câu cho AE yên tâm là ok mà :)

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Nội quy diễn đàn kg cho đăng mua bán ở đây.mời bạn sang trang mua bán giao vặt mà đăng.CLB chỉ để ae giao lưu trao đổi kinh nhiệm thôi.mong bạn hiểu như vậy và thông cảm