• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GẤP: ROYAL CANIN xịn nên mua ở đâu?????

coldgirl

Chào mọi người!Mình mới nuôi 1 em ALD lai 34 đc 3 tháng tuổi...Nuôi bé đc 1 tháng nghe lời ông bạn mua TA ở trường chinh gồm whiskas và sữa Bi-o Milk ở đó nhưng hnay search thấy bảo Whiskas ở Trường chinh toàn là hàng VN sản xuất, rồi ăn WK dễ bị các bệnh về thận mà hoảng quá..
Mọi người ai có kinh nghiệm nuôi mèo tây lâu năm có thể tư vấn cho mình loại TA khô nào là an toàn cho bé ko ạ? Mình nghe về Royal Canin rồi nhưng ko biết nên mua ở chỗ nào trong HN hàng xịn mà giá phải chăng nữa (giá khá đắt, tính ra toàn gần 200k/gói 400g nên cần search chỗ ngon-bổ-rẻ...:(

Các bạn giúp mình với nhé! Cám ơn các bạn nhiều lắm....
"Bé Bông chào các a chị ạ...Nhờ các a chị tư vấn tìm loại TA khô và địa chỉ mua được giá phải chăng để chị chủ đi mua về cho em ạ...." ^^ :p