• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gà chân dài đây

misha

Member
Nhân dịp nói về các chú Gà Đông Hồ mở topic trên. mình xin giới thiệu với các bạn về chú gà chân dài này. Các Bác xem liệu rằng mình có thể cho lai giống 2 lọai này với nhau để tạo ra 1 lọai mới hay không ? Quái thật, kô hiểu gà gì mà chân dài tới nách. Các Bác nhìn kỹ xem nó có phải là con... gà không nhỉ. ( Hình này của thằng bạn vừa chuyển cho, bảo là gà tuyển )

vicky

gà trống gô-loa đấy bạn ! con này nuôi cột dây vô cổ nó dắt đi chơi như chó ấy ...

trung2t3c

Active Member
liệu đây có phải là 1 bức ảnh đã qua sử lý pho to shop ko???? Ko hiểu mọi người nghĩ sao chứ e thấy đây ko phải là ảnh thật

gà thì chân không dài tới nách bạn ạ :p chỉ có chó với mèo, mà nói chung động vật 4 chân mới có chân dài tới nách ==> đừng bạn nào khen bạn gái chân dài tới nách ná :D