• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

French bulldog - đực - 1,5 tuổi.

langtu_7878

Hôm qua nhà thằng bạn thấy em French bulldog đẹp, nên chụp mấy tấm hình để các bác đánh giá. Em nó đực, ba mẹ thuần chủng, 1,5 tuổi, nhìn hơi gầy (đang được tẩm bổ lại).

kenny001

Member
bấm vào hình là hình sẽ được phóng lớn ra đấy bác,em có thấy 1 cặp French bull ở trên đường lý tự trọng nhìn rất là đẹp

langtu_7878

@1stLady: các tấm hình của bạn là puppies nên có thể nhìn khác, vì theo mình biết thì bố mẹ của em là thuần chủng, gửi bạn tấm hình trên google mà mình thấy cũng giống giống con của nhà bạn mình :D
Nếu được bạn cho ý kiến thêm để mình biết rõ hơn về giống bull này. Thanks!

bấm vào hình là hình sẽ được phóng lớn ra đấy bác,em có thấy 1 cặp French bull ở trên đường lý tự trọng nhìn rất là đẹp
Hehe, cám ơn bác nhé, loại này cũng đẹp thật đấy.

langtu_7878

@1stLady: các tấm hình bác gửi là puppies nên có thể nhìn không giống. Mình xin gửi một tấm trên google mà mình thấy cũng giống giống con của nhà bạnh mình :D , nếu được bác cho ý kiến thêm để mình hiểu rõ hơn về giống này.

@Kenny001: Lý tự trọng khúc nào vậy bác?