• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fan của Pool 9 balls

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Em lập topic này để các bác có chung sở thích môn Bida 9 bi vào để giao lưu. Anh em nào ở miền Nam thì có thể hẹn nhau giao lưu để em học hỏi thêm kinh nghiệm. Em không đánh độ mà chỉ tiền bàn và cà phê thôi nhé.
Em hay chơi ở ART bên Mai Văn Vĩnh, Q7 hoặc CARMEN Sư Vạn Hạnh nối dài Q10.
Thân.
Mod có thể vui lòng chuyển dùm em vào box thể thao không ạh? Vì em post bên đó hoài mà không được ???? Cám ơn.

Có em ạ :) tiếc là em ở tận... Huế :( ở Huế em pool không phát triển (em thấy cả thành phố mà chỉ có 1 chỗ chơi được) em nghĩ mình cũng không đến nỗi nào, mong có nhiều thành viên VP mê pool để có dịp giao lưu :)
VP không có ai thích pool nữa hay sao mà im lìm lìm thế nhỉ????

PS. em chỉ chơi pool mà thôi, carom thì Huế là thiên đường nhưng em chịu :D

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Có em . Em là fan của 9 ball pool đây ạ . Em ở PN - HCMc . CÓ bác nào là fan thì cho em giao lưu với nhá.

Tui cũng thích 9 bi nữa. Tui ở Q11. Khi nào đi alo mình cái. Sdt 0909027280. Mình tên Nhân