• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em vện 2,5 tháng đánh giá dùm em dáng đã chuẩn chưa ạ

tran van hoan

Active Member
đây là hình ảnh đầy đủ của em nó,em muốn nuôi thêm 1 em nữa.vì em tuổi mệnh hổ nên thích chơi màu vện cho nó giống ông 30

tran van hoan

Active Member
cám ơn bạn nhiều

mạn phép nhận xét thẳng đây là phú thái bạn ơi
cám ơn bạn nhiều lắm.mình đang muốn tậu thêm 1 em nữa về nuôi.lên muốn lên diễn đàn nhờ các cao thủ về CPQ chỉ dậy để mình có được 1 em phú quốc đẹp về nhà để nuôi.ĐÂY là hình người bán post lên cho em xem

tran van hoan

Active Member
thế còn em này thì sao các anh em nhận xét dùm với. máu rước thêm 1 em nữa về quá. Anh phúc đang đòi giá 7triệu500

tran van hoan

Active Member
Em này màu lông đỏ hơn em kia có đúng không bác Nguyễn Hà ? Mặt em nó không bị nhăn nhúm như quả táo tàu>mà em chỉ thích nhăn trán thôi:)):)):))=))=))=))

Con này có vẻ ổn đó em, đực hay cái, mấy tháng tuổi rồi? Nếu có thể cho anh chiêm ngưỡng chó bố và chó mẹ được không?

tran van hoan

Active Member
Em nó là đực dược 3 tháng rồi 7KG >anh Phúc nói bố vàng mẹ vện ơ ngoài đảo.Mà anh phuc không biet poot hình đâu phải nhờ người ta post hộ.Còn đây là em vàng mà em đã lấy cua anh phúc. chờ tí em post ảnh

Hic
Con vàng này em có thể chụp gần lại chút được không? Con này nhìn ở tầm xa này thì không chỉ riêng anh mà các anh em khác chắc cũng nghĩ là có dòng máu Thái rồi.