• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em tính mua bé này , các bác xem giùm gấp ạh

zodiac123

Member
Ng bán ở vĩnh long nhưng em ở HCM lận , có thể ai cho mình bík cách ship từ Vĩnh Long vào HCM ko . Giúp dùm em nha

Bố má các bé nó đây

Các bác xem rùi đánh giá giùm để mai em mua gấp
sao mặt con con lại khác nhau thế nhỉ?cún đẹp lắm.nhìn con trong lồng thì hỏa tiẽn nhỏ còn còn kia thì hỏa tiễn lệch một bên.bạn nên mua đi.nuôi cún cũng là duyên đấy

zodiac123

Member
Bác ơi , anh bán thì tận vĩnh long , mình thì HCM , làm sao ship và chuyển tiền h bác

zodiac123

Member
Bây h em mới nhận ra là khác nhau nha

Các bác có thấy cái lồng và sàn khác nhau ko ạh

KissTeen

Member
Mình thấy bạn post mấy em liền chứ phải 1 em đâu. Còn về phía bố mẹ thì mình thấy nó hao hao alas chứ có thấy husky đâu. bạn nên xem xét cụ thể, đừng nên mua kiểu này. Không tới lúc bỏ thì thương, vương thì tội.

Darkstar

Vietpet sponsor
KissTeen nói chuẩn đó, bạn phải cẩn thận nhé, vì chó bố và chó mẹ có chút máu lai đó!

zodiac123

Member
Em rất yêu husky nên sau bấy lâu nay mới xin đc ba mẹ . Ai bík chỗ bán nào mà uy tín ở TP HCM ko ạh hix hix

Nhưng em là học sinh . chỉ có tầm 4tr àh hix hix
tầm đó bạn cũng không mua được cún lai husky + alaska đâu.tốt hơn hết bạn lên mua một con được coi là chuẩn chứ mua con cún không đẹp.sau này bỏ cũng thương và khi đó nuôi không được làm khó nghĩa.mình cũng đã từng mua cún phú quốc chính vì không có tiền mà phải mua cho lỗi.giá cũng chỉ bằng chó cỏ thôi.bây giờ bỏ đi không được đành nuôi mà chắng nuôi thêm được con nào vì mệt với 2 con này lắm:-ss:(:(:(

bạn có thể mua ngoài hà nội cũng được rồi gửi vào trong đó bằng đường không hoặc bằng tàu cũng được mà.

kid1989

Active Member
học sinh thì mình khuyên thật là cứ từ từ trừ khi được sự ủng hộ nhiệt tình của bố mẹ. Không khổ cả chó, cả người. Tiền không có chó có bệnh thì cũng mệt.
Với cả hus bây giờ rẻ nhất cũng tầm 7 rưỡi rồi không thì cũng 8. Hơn nữa còn phải mua vật dụng cho chó nữa bạn mua 1 cún 7t rưỡi thì bản chuẩn bị dôi ra khoảng ít là 1t không thì 1t rưỡi để còn chăm cho nó

kid1989

Active Member
bây giờ thì mình chịu :) trước có tham khảo giá trên vietdog và pet thì mình thấy đấy là giá rẻ nhất thôi ^^ bác thử hỏi anh darkstar xem anh ý có đàn mới đẻ đấy :D mà giá đấy chắc chỉ có cho cún trắng đen và là con đực thôi ^^ Bác cứ hỏi xem

zodiac123

Member
Các bác cho em hỏi husky mắt đen có đc chấp nhận là thuần ko ạh

bé này các bác xem chút

Darkstar

Vietpet sponsor
Husky bất kể màu mắt gì đều chấp nhận bạn ạ, chỉ có Alaska thì màu đen, nâu 2 bên thì mới chấp nhận, còn lại là lỗi!