• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em muốn tìm hiểu về fox lợn

Em có quen mấy cô chú bán giống chó rất xinh màu socola, vàng kem, trắng, đốm, đen, các bé rất xinh và lanh lợi, các cô chú bảo là giống fox lợn, em cũng chưa nghe giống fox này bao giờ nên ko dám mua, các cô chú bảo là chó này có đuôi vểnh lên như đuôi lợn nên gọi là fox lợn, giá cả là 1triệu 1 bé 2-3 tháng tuổi đã sổ giun chưa tiêm, liệu có nên mua các em về nuôi ko ạ, các anh chị có kinh nghiệm giúp em với. Em cảm ơn nhiều

ko ý a là con phốc lợn a thấy nhiều ng gọi con Pug là phốc lợn còn con đấy chắc ko phải thuần chủng

chicken

Member
Đầy người bán, giá nó cũng chỉ thế thôi con pug của em mua có 1tr2 đây này

em thấy ko giống con pug, nếu fox lợn là con pug thì em biết rồi, nhưng con này lại mặt giống chó ta nhưng kiểu lông thì lại là của fox, chả biết đường nào mà lần, đúng là chọn được các bé cún ưng ý khó thật đấy

yeucho89

Member
em thấy ko giống con pug, nếu fox lợn là con pug thì em biết rồi, nhưng con này lại mặt giống chó ta nhưng kiểu lông thì lại là của fox, chả biết đường nào mà lần, đúng là chọn được các bé cún ưng ý khó thật đấy
hay là chó fox lai ta???em biết một chỗ bán fox em sẽ chỉ cho anh giá 800.000/1 chú hi vọng là chưa hết:love struck:

hehe, em đã hẹn đc 1 chị bán chihuahua, lại là cái nữa đang có bầu bí, hay quá, mơ mãi có 1 em chihuahua mà giờ mới thành sự thật,em đưa bé đấy về nhà đc sẽ chụp ảnh rồi up lên cho anh em :D

HeoDen

Member
Đầy người bán, giá nó cũng chỉ thế thôi con pug của em mua có 1tr2 đây này
Ở đâu bán vậy bạn ? Chỉ giúp mình với. Mình đang tìm một bé trai .
Bạn có thể post hình bé của bạn cho mọi người chiêm ngưỡng với. Thanks