• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Mới Mua 1 Chú Bulldog Các Anh Chị Vào Giúp Em Với!

Em vừa tuyển 1 chú bulldog về nhà mới nè :wel:
Các anh,chị xem phê bình thân hình pé này giúp em:-bd
Pé này đc gần 1tuổi rưỡi rồi( pé này là đực),các anh,chị chỉ giúp em giùm 1 ngày cho pé ăn mấy bửa(thực đơn gồm nhửng thức ăn gì tốt cho pé nha)cảm ơn anh chị trước>:D<
Pé đang trong tháng động dục cần tìm vợ cho pé luôn nha:beer
1 số hình khi pé về nhà mới nè:p

Để giảm tải cho diễn đàn,xin vui lòng ko post quá 4 hình cho một bài.THÂN

Hình chụp bằng ĐT nên ko đc rỏ các anh,chị thông cảm nhe;;)
pé nó đang bị núm lông vài chổ có anh chị nào biết cách chửa trị thì chỉ giúp em nha:(:)((tội nghiệp pé lắm:(
pé biết nghe lời lắm:D ko biết có đi học ko nửa mà em kêu ngồi là ngồi:(nằm là nằm:(..........chả biết sao//:D
mong anh chị up bài giúp em nhe!
chân thành cảm ơn các anh chị nhìêu:kiss:

hình như em này giá 7tr phải ko anh ? anh mua của anh anthienquoc phải ko anh nguyenhoainam00 ???

uhm đúng rồi bạn:D các bạn làm ơn ohê bình giúp mình nhá:p với lại giờ bé đang bị núm lông vài chổ bác nào biết cách nào dức điễm cái bệnh này nhanh nhất chỉ mình với nha>:D<

Davidkhoa

Member
Bệnh nậm bạn không trị liền dễ lan ra rất nhanh, ban thử qua tiệm Thuận ở đường Mạc Đỉnh Chi, hoi thuốc Cebasil cua Bayer, chó nhà mình bị sức vào là rất mau hết, tránh tiếp xux với nước.
Hình như mình thấy hàm dưới hơi đưa ra thì phải, chúc ban có được cún đẹp ha.
Chó lớn vậy bạn cho ăn ngày 2 bữa được rồi, nên cho nó tắm nang hàng ngày và bổ sung thêm Vitamin nữa.

ò anh nguyenhoainam00 con vện này có mùi hơi nặng đúng ko ạ? em có đi xem nó rồi nó cứ nhảy lên mình em nên dơ hết áo luôn à:D

uhm hehe đúng rồi bạn tại pé đang trong tuổi động dục nên thấy người lạ là cứ nhảy lên vậy đó! mùi hơi nặng là vì chủ của pé bận làm nhà mới nên ko tắm rửa cho pé cả mấy tuần:( với lại pé củng đang núm lông vài chổ nhỏ nhỏ đang kiếm thuốc sức cho pé:D cảm ơn bạn đả up bài:p

TheQuang

Member
Hình chụp bằng ĐT nên ko đc rỏ các anh,chị thông cảm nhe;;)
pé nó đang bị núm lông vài chổ có anh chị nào biết cách chửa trị thì chỉ giúp em nha:(:)((tội nghiệp pé lắm:(
pé biết nghe lời lắm:D ko biết có đi học ko nửa mà em kêu ngồi là ngồi:(nằm là nằm:(..........chả biết sao//:D
mong anh chị up bài giúp em nhe!
chân thành cảm ơn các anh chị nhìêu:kiss:
Chào Nam.xin chúc mừng bạn đả sở hữu một chú chó EB thật đẹp,

:):)nam ơi nhà em ở đâu vậy? khi nào rảnh dắt con bull em ra giao lưu với anh được kô? nhà anh đang nuôi một cặp bull nè:):)

bác ơi! em thấy con chó nhà bác đẹp quá,bộ lông của nó rất đẹp, toàn nguơi là màu vện mà lại có lẫn màu trắng ở cổ em nó trông gióng cái khăn quá bác hì,nhưng bác không nên cho em nó chạy thể dục trong những lúc trời nắng, rất dễ gây nguy hiểm cho em nó,em nghe mọi người nói vậy thôi, nếu sai thì mong ACM bỏ qua

lonelybull

bull dễ thương quá, em thích màu lông này lắm bác à, chúc nhóc bull ngày càng khỏe đẹp nha

Chào Nam.xin chúc mừng bạn đả sở hữu một chú chó EB thật đẹp,
cảm ơn anh TheQuang,em củng có hẹn với anh là qua xem mấy pé nhà anh! do đang bận nheêu chuyện,với lại củng ko có xe nên chưa có thời gian ghé anh!cảm ơn anh.

Jack Lê

Member
Anh ơi bé nhà anh đẹp quá, hihi tiếc là bé gái của em mới 2 tháng tuổi thôi. Mai mốt bé nhà lớn chút, mình xem coi làm xui gia được không anh nhá. Có thể lưu số dt của em để mai mốt làm quen. 0909.3000.90

HieuKTS

Member
Chúc mừng bạn đã sở hữu 1 em Bull rất đẹp ! Cố chăm sóc em nó nhé !:love struck:

Dẫn con cún ra công viên chụp thêm vài tấm nữa đi,nhiêu đó ảnh chưa đủ sung sướng con mắt bạn ơi!

chulevinh

Member
con này giống con bên 5giay rao bán quá, ko biết có phải bạn mua bên đó ko...., nhưng nhìn nó đẹp, giống cọp... he3