• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Lợn nhà em

AQ101

Member
Chú này lớn tý nữa vác đi câu đập thì cứ gọi là chủ hồ chẳng dám đến gần? Chú chịu khó nhét cái đĩa vào mồm nó cho hàm bạnh ra, chìa cái hàm dưới ra trước mới óach:nailbitting:

KimCuong

Active Member
Hà hà, nhìn thằng Lợn này quen thật. Hình như tớ đã gặp nó ở đâu rồi, nhớ mãi mà không ra. :nerd: Nhưng dù sao cũng chúc mừng bạn đã có một chú Bull-dog đẹp nhé. :-bd

KimCuong

Active Member
to kimcuong:con hôm tôi với ông với Nam đi bắt đấy
Hề hề , đùa chút vậy thôi! Đồng chí Bull này thì tớ quên làm sao được. Hỏi thử xem chủ nó có nhớ hay không thôi. :)) :)) :))

puppy

bé này hình như hơi bị lai phải không bạn nhưng nhìn cũng xinh nhỉ

die_rui

Member
vâng ah, em nghĩ thế.Vì mua ở đây ah .Mua ở VN thì có phải là lai không nhi? Em mới nuôi nên ko biết

bullcantho

bulldog

chào bác! bác có thể cho e biết giá nó lúc bác mua để e tham khảo được không a! bull của bác rất đẹp