• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em lỡ tay đánh mèo.giờ em buồn quá.Em khóc cả buổi rồi L

nguyenlephuanh

trước hết thím nào nói mình ác blabla.... đành chịu :(.Do mèo con nhà em phá và ỉa bậy nên em không cho nó vào trong nhà.Em có lấy cây nhỏ dọa đánh nó cho nó sợ không vào nhà.Lúc nó vào em lỡ tay đánh vào đầu nó, nó co giật tý rồi quay vòng vòng còn ỉa tùm lum ra nữa,em sợ lắm. mình vội hô hấp cho nó thổi hơi vào miệng nó sau đó thì nó bớt nhưng nhìn nó ngơ ngơ chứ không có lanh như lúc trước. mình vỗ tay xuống đất kêu meomeo để ý thì các giác quan e mèo vẫn hoạt động vẫn nghe vẫn hửi nhưng em sợ nó bị mù hay sao mà nhìn nó ngơ lắm,hay đi vòng tròn rồi tựa vào bất cứ đâu , trước đây nó không bao h chịu ngồi yên khi mình cho lên đùi nay nó ngồi yên trông ngoan vãi liệu ko biết nó có sao ko ạ các bác.Em hối hận quá.Có gì chắc em ân hận cả đời quá.em sợ nó bị mù quá.liệu nó có thể bị mù không vậy ạ :(