• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Dolce xin một chân cho đại diện Doberman

haitdang

Member
Anh em xem ảnh thằng ku. Tên bé là Dolce :D hiệu vãi :D

Lúc 7 tuần tuổi:

Hôm nay bé vừa tròn 2 tháng tuổi:

haitdang

Member
[size=10pt][size=10pt]Cháu nó hiền lành:D[/size][/size]

[size=10pt][size=10pt]Trông mặt thế này ai bảo là dữ :D[/size][/size]

[size=10pt][size=10pt]Tham ăn vừa phải :D[/size][/size]

haitdang

Member
Hưởng nốt vị tuyết cuối cùng:D

Cháu nó 2 tháng 15 ngày 22.5 LBS = >10 kg[/b][/size][/size]

Annam

Member
Cái vườn ở "bển" vẫn còn mấy cái bóng đèn với cây cối có vẻ còn nguyên bác nhở

Sao ở bên đấy 2 tháng mà tai nó đẹp thế kia được chứ :-??

"HAITDANG" có phải là " Hải Thị Đặng hay Đặng Thị Hải - bác này là nữ giới phải không ạ :-/

Em có nói sai bác thông cảm cho em nhớ :p

haitdang

Member
Xin Update em nó tròn 3 tháng tuổi nặng: 12.5 KG

Dự kiến có thể offline dc vao cuoi tháng sau :D

haitdang

Member
Thằng ku chuẩn bị về lâu lâu mới có cái ảnh của nó chia se anh em cho đỡ mong :D
Cháu nó đến ngày 28 tháng 3 này là đc 4 tháng hiện tại cân nặng đã là 16 kg(~43 lbs). Theo như thông tin về dạo này cháu nó ra đường chơi rất hay được các anh khoai tây dòm ngó hỏi mua :D ;D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Cháu nó bao giờ về đến ANHDUNG II quê mình thế bác Haidang ới ????? Về nhớ ới em sang ngắm tý nhé...:D:D

haitdang

Member
Em nó dự kiến đầu tháng 4 này lên đường. Hiện tại đang lo nốt một số thủ tục cuối cùng :D yên tâm lúc đấy kiểu gì cũng gọi Tùng:D

khuyen_mo

Active Member
Lâu lắm ko thấy hình ảnh mới của Dolce nhỉ.?Đợt này chắc Chủ bận công việc đây mà!