• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em bi nhà mình vừa từ thái về xin chào cả nhà

Đây là hình ảnh về em bi nhà mình, em bi cũng được 8 tháng rùi các bạn ạ, cũng sắp đến tuổi lấy vợ rùi, ke ke ke, bạn nào có em gái xinh thì đăng ký trước đi nhé

ra là bán Bi cũ để mua Bi mới.Anh cố gắng nuôi nó và đừng bán nó như con Bi cũ mà tội nghiệp nhé.Nếu đã tham gia diễn đàn Vietpet mong là anh luôn giữ lòng yêu thú vật chứ đừng đối xử với nó như con Bi cũ
Chúc cún mau lớn và chăm đi offline :)

heokute

chó của chị xinh wá! Chị biết chỗ nào ban chihuahua ko chỉ cho e với

Bạn này hay nhỉ, bán em này để nuôi em khác, em đó hơn Bi trước của bạn chỗ nào, tội Bi thật. Mà bạn coi lại cách bạn nuôi Bi đi, coi răng nó nhìn tội ghê, bạn có biết 1 cái răng nanh cũ của nó còn chưa rụng mà đã mọc răng mới ko, răng cửa thì nhấp nhô, với em này bạn nhớ chăm sóc cẩn thận nhé.
Mong cún đc yêu thương.

Be_To

Member
Sao nhốt em nó trong lồng như cầm tù vậy, trông mặt em nó tội nghiệp quá đi mất

trangcong

Member
đẹp đó bạn hì thế còn em cũ đâu hic mình cũng có 1 em pug mà em ấy đang bị care khổ quá chúc mừng bạn đừng để như sam nhà mình