• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em bị mất mèo xù trắng

dungkin

chào mọi người.Em tên là DUNG nhà em ở ngách 85 ngõ trung tả khâm thiên hà nội(ở gần hồ VĂN CHƯƠNG) .em bị mất 1 em mèo xù trắng(tên là TŨN) 2 mắt màu xanh nước biển rất hiền lành hay ngủ và đi lang thang gần khu vực chùa bụt mọc.4 hôm nay không thấy nó về nhà mẹ và em trai em khóc nhiều quá vì nhớ nó mà dù gi cũng nuôi được 7 năm rồi.Em nghĩ nó bị bắt rồi đem bán.tội nghiệp nó lắm hiền lành ai bắt nạt cũng kệ.em đăng thông tin này lên mong được sự giúp đỡ của các anh các chị đặc biệt là anh chị nào nhà Ở gần khu nhà em mà biết gì về em mèo của em thì hãy liên lạc luôn với em nhé để em đến xin chuộc.Đây là số của em :01254190550.em rất mong được sự giúp đỡ của mọi người.

anhbob

Member
Tớ chả biết có phải ko nhưng hôm nay (16/2 DL) có phiên chợ Mơ, tớ thấy có 3, 4 em mèo xù lông trắng, to đùng. Ko biết có em nào bị bán chưa. Thứ bảy tuần này (ngay 27 ÂL) lại có phiên, bạn ra chợ Mơ tạm ở trên đường Kim Ngưu tìm thử xem, may ra thì thấy. họ chỉ bán buổi sáng thôi nhé.
Chúc bạn may mắn, hi vọng em mèo của bạn chỉ đi chơi mấy hôm rồi về.