• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dogshow International Thailand 2008

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
DOGSHOW INTERNATIONAL THAILAND 2008 đã diễn ra tại Bangkok vào ngày 26 -29/06 vừa qua, thật là hoành tráng. Không biết anh chị em trong Vietpet có ai đi xem hay không. Đây là một DOGSHOW lớn nhất trong năm ở Thailand. Một số hình ảnh gởi tới các bạn lấy từ trang web của nước bạn.

CÁC GIẢI THƯỞNG THẬT ĐẸP CỦA GIẢI:

KHUNG CẢNH DOGSHOW 2008 TẠI THAILAND:

BÁO ĐÀI TRUYỀN HÌNH THAILAND:

Chuẩn bị trước giờ thi:
Việc chuẩn bị kỹ lưỡng sẽ góp phần rất lớn cho chú chó đoạt giải.

MỘT SỐ HÌNH ẢNH CÁC GIỐNG CHÓ TẠI DOGSHOW:

.......

NHỮNG CHÚ CHÓ ĐOẠT GIẢI:

.......
qua một số hình ảnh tóm lược tại DOGSHOW INTERNATIONAL THAILAND 2008, chúng ta phải khâm phục sự chuyên nghiệp của nước bạn. Những gì tôi thấy cũng vào tháng 6/2004 thì chỉ 4 năm họ đã có một bước tiến dài. Càng ngày càng chuyên nghiệp hơn, nhiều giống chó đẳng cấp hơnmột sân chơi to lơn hơn.

Nhìn họ mà chợt nghĩ đến mình.....

*Các bạn vào đường link này để xem toàn bộ hình hình của DOGSHOW INTERNATIONAL THAILAND 2008 nhé:
http://petnews2005.multiply.com/photos

catsamac

Member
Sao không thấy giống TRB tham gia nhỉ???? Vậy là chó Thái đã thua ngay trên sân nhà!

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
bác Sơn ơi!!!!!!! thế em Marco có tham dự trong cuộc thi nay không?
Có đi Trung_ND, nhưng MARCO mới 10 tháng tuổi, không thể địch lại mấy anh chàng champion này đâu.

Thân,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Sao không thấy giống TRB tham gia nhỉ???? Vậy là chó Thái đã thua ngay trên sân nhà!
Có giống TRB thi đấy, rất nhiều nữa, bạn hãy vào đường link xem nhé, Rất nhiều hình nên tôi k. có up lên hết được.

Thân,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Giống chó TRB có tham dự thi, nhưng nhiều hình quá nên tôi không up lên hết. Bạn hãy vào đường link xem nhé.
Thân,

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
cám ơn anh sơn ly-giang đã cung cấp những hình ảnh của dogshow lớn nhất thailand . rất tiếc là nhà em là có việc vào ngay thời điểm đó nên không thể sang thailand xem được nếu không đây sẽ là chuyến đi bổ ích và sẽ giúo ích nhiều cho em và những ai có ý định sau này muốn đem chó sang Thailand thi đấu .

catsamac

Member
Có giống TRB thi đấy, rất nhiều nữa, bạn hãy vào đường link xem nhé, Rất nhiều hình nên tôi k. có up lên hết được.

Thân,
Mình nhìn đi nhìn lại mấy lần ko thấy! bạn có thể cho biết đó là ảnh số bao nhiêu không?

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Mình nhìn đi nhìn lại mấy lần ko thấy! bạn có thể cho biết đó là ảnh số bao nhiêu không?
Tôi k. nhớ là ảnh số bao nhiêu, nhưng đây là một số hình về TRB trong cuộc thi:

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Bulldog Tại Dogshow International Thailand 2008

Gởi các Fan Bulldog một số hình ảnh về Bulldog tại cuộc thi dogshow lần này:
(Hình ảnh lấy từ trang Web của Thailand. Thanks Mr. Fellow)