• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

DOGO ARGENTINO đầu tiên ở VN..!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Nhân tiện buổi trưa mấy anh em Vietpet HP sang chơi nổi hứng mình làm vải kiểu khoe em DOGO mới của mình,Female hơn 2 tháng tuổi, nếu không có gì thay đổi thì sau 1 tháng nữa nếu đàm phán thành công mà mọi thứ suôn sẻ thì sẽ có 1 em đực sẽ với về với mình cho em nó có đôi có lứa, anh em cứ chém nhiệt tình nhưng cũng đừng chém căng quá để em nó còn hay ăn chóng lớn nữa nhé

Vài hình ảnh của em nó ở nhà mình

King of bulls

Vietpet sponsor
Chân tay to quá ha, con này cho ăn thả cửa, chắc to khiếp đảm. Chúc mừng Tùng !

Thân chào,

_DIAMOND_1984

2 tháng tuổi mà to dữ vậy anh? em nó đc nhiu kg hả a
Mình chưa cân thử bạn ạ, em PIT nhăn nhở nhà mình nó to bằng 2 phần 3 Nhăn nhở luôn, mình đoán nó tầm 10 đến 13 KG để mấy hôm nữa cân thử mới biết chính xác được

_DIAMOND_1984

Bonus thêm vài hình ảnh PIT Nhăn nhở và Moon của mình sắp đến ngày đi hỏi chồng :D:D

GA_DONG_TAO

Active Member
Chó đểu.... chú có cho anh thì anh cũng lấy.hahahahahaha... Chúc mừng thằng em nhé! Không biết con này chú mua giá thế nào? Thấy chú gà nói đắt lắm phải không? Hôm anh hỏi thằng bạn sang ở bên đó, nó bảo loại này không đắt lắm...giá đưa ra làm anh giật mình nhưng không đủ đất như chú để nuôi. Cố gắng chăm nhé.

Mieo4987

Member
Chưa cắt tai hả anh ơi ? Cắt tai đi anh, bọn này cắt đi nhìn đẹp hẳn và gọn gàng hẳn ấy :X

dgk_karate

Member
Ui trời, có mấy hôm không gặp mà em nó trông khác quá. Kiểu này phải khăn gói xuống hải phòng học tập kinh nghiệm chăn nuôi rồi. Chăm cho tốt vào cuối năm mang em nó đi off cho chị em gặp nhau nhé ;). Có cho đi lại với anh Chí không ;;) ?

gàsiêunhân

Active Member
Anh test thử bọn này đi anh ơi! em lên năm 3 học nhàn em cũng bắt về, giờ không có thời gian chăm, sau vụ ở nhà chăm vớ vẩn con tm tí chết sợ quá rồi
Anh Phong: giá là vô chừng anh ơi! F1-F2 thì tầm 9tr đến 15tr, giá em nói là giá chó giấy tờ, gắn chip đàng hoàng

_DIAMOND_1984

Chó đểu.... chú có cho anh thì anh cũng lấy.hahahahahaha... Chúc mừng thằng em nhé! Không biết con này chú mua giá thế nào? Thấy chú gà nói đắt lắm phải không? Hôm anh hỏi thằng bạn sang ở bên đó, nó bảo loại này không đắt lắm...giá đưa ra làm anh giật mình nhưng không đủ đất như chú để nuôi. Cố gắng chăm nhé.
Chó thì cũng bình chứ làm gì mà đắt lắm ....kakaka....em có kể cho ai đâu mà anh biết nhanh thế, lại qua mấy câu chuyện con buôn rồi .....:)):))

_DIAMOND_1984

Ui trời, có mấy hôm không gặp mà em nó trông khác quá. Kiểu này phải khăn gói xuống hải phòng học tập kinh nghiệm chăn nuôi rồi. Chăm cho tốt vào cuối năm mang em nó đi off cho chị em gặp nhau nhé ;). Có cho đi lại với anh Chí không ;;) ?
Khánh ủ hàng cũng gớm nhỉ ???? Khoe nốt đi thôi còn gì nữa, chuẩn bị tinh thần cắt tai cả 2 chị em nó đi nhể :D:D

GA_DONG_TAO

Active Member
Con buôn này hơn to đấy nhé............................A đâu dám nói giá cả gì đâu? Chỉ biết là nó không đắt như nhiều người nói thôi em ah. Mà giờ chú dùng số nào đấy? Gòi, nt ko đc.

_DIAMOND_1984

Anh test thử bọn này đi anh ơi! em lên năm 3 học nhàn em cũng bắt về, giờ không có thời gian chăm, sau vụ ở nhà chăm vớ vẩn con tm tí chết sợ quá rồi
Anh Phong: giá là vô chừng anh ơi! F1-F2 thì tầm 9tr đến 15tr, giá em nói là giá chó giấy tờ, gắn chip đàng hoàng
Anh chả quan trong giấy tờ, chó cứ đẹp là được , mọi người nhìn thấy đẹp và bản thân mình nuôi nó thấy nó đẹp là được chứ nhiều con chó cứ giấy tờ giấy tiếc rồi quan trong hóa mà về nhìn xấu hoắc thì cũng vất, lúc đấy chả nhẽ người ta bảo chó mày xấu nhưng lấy lại mày có giấy tờ đẹp à??? hihihihi

_DIAMOND_1984

Con buôn này hơn to đấy nhé............................A đâu dám nói giá cả gì đâu? Chỉ biết là nó không đắt như nhiều người nói thôi em ah. Mà giờ chú dùng số nào đấy? Gòi, nt ko đc.
01666199999 anh ơi, có việc gì không anh ơi, em cầm máy suốt có thấy anh gọi đâu

kubikubi

Member
em hàng này khủng quá anh ơi.........................làm 1 đôi nuôi thì cứ phải gọi là........tuyệt :))

gàsiêunhân

Active Member
Anh chả quan trong giấy tờ, chó cứ đẹp là được , mọi người nhìn thấy đẹp và bản thân mình nuôi nó thấy nó đẹp là được chứ nhiều con chó cứ giấy tờ giấy tiếc rồi quan trong hóa mà về nhìn xấu hoắc thì cũng vất, lúc đấy chả nhẽ người ta bảo chó mày xấu nhưng lấy lại mày có giấy tờ đẹp à??? hihihihi
Vâng anh à! Giấy tờ thì giờ có VKA rồi, đợi VKA tổ chức, đem hàng độc này đi thi, cả vn duy nhất 1 con là thành đẹp nhất của giống ngay, cứ 1 lần SG, 1 lần HN là 2 lần, cầy thêm 1 lần nữa là 3 lần thế là có giấy tờ VKA
Còn con nữa cơ mà anh, up nốt lên đi anh, kiếm con đực nữa là ok, con cái này quá ok rồi

_DIAMOND_1984

Vâng anh à! Giấy tờ thì giờ có VKA rồi, đợi VKA tổ chức, đem hàng độc này đi thi, cả vn duy nhất 1 con là thành đẹp nhất của giống ngay, cứ 1 lần SG, 1 lần HN là 2 lần, cầy thêm 1 lần nữa là 3 lần thế là có giấy tờ VKA
Còn con nữa cơ mà anh, up nốt lên đi anh, kiếm con đực nữa là ok, con cái này quá ok rồi
Con kia của bạn anh ở HN, em nó bé hơn em của anh 1 chút nhưng còn đẹp hơn con của anh, chắc mấy hôm nữa cũng khoe mà ông ấy chắc cũng bận chưa có thời gian chụp