• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dog picture - Where I have been ...

titti

Member
Melbourne Show - 2009

Samoyed Puppy (chụp bằng máy kĩ thuật số thông thường ko phải máy pờ rồ đâu các bác nhé :x )

titti

Member
Mấy em chó ở trên là em chụp được trong một lần đi xem cuộc thi chó. Tất cả các em này đều là chó giống thuần và có giấy tờ chứng nhận đàng hoàng, nhìn mà phê pha lắm :)

boy_armani8x

Active Member
Mấy em chó ở trên là em chụp được trong một lần đi xem cuộc thi chó. Tất cả các em này đều là chó giống thuần và có giấy tờ chứng nhận đàng hoàng, nhìn mà phê pha lắm :)
Bác nói rõ được tên của cuộc thi do ai tổ chức tài trợ, diễn ra ở đâu thì tốt :D... Em search google vào tìm hiểu thêm :x

yumi

Member
Melbourne Show - 2009

Samoyed Puppy (chụp bằng máy kĩ thuật số thông thường ko phải máy pờ rồ đâu các bác nhé :x )

Sao lông em ấy như trắng tinh như bông tuyết vậy hả trời. Mê li quá. 8->8->:x

Xem ảnh thấy nhiều giống chó lạ và đẹp ghê .

titti

Member
cái này là tổ chức trong Melbourne Show hàng năm bạn ạ, mình cũng ko nhớ rõ tên của hội thi chó :) Bạn search thử Melbourne show xem sao :)