• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Doberman training hanoi club

doberman_hn

Member
Để cổ vũ phong trào Câu lạc bộ Doberman Hà Nội
Xin gửi tới các fan hâm mộ Doberman một vài hình ảnh về doberman training trên thế giới :

1) Tính kỷ luật cao, trật tự ngồi nghe lệnh

2 ) Vượt rào

3) truy tìm hung thủ

4) Tấn công quyết liệt

5) Đập tan nghi ngờ về khả năng bật cao

6) trống trả không ngại ngần

7) Quân khuyển tin dùng

Những hình ảnh trên mang tính chất cổ vũ, rất mong các bạn cùng đóng góp những hình ảnh doberman training để ủng hộ phong trào Câu lạc bộ Doberman Hà Nội

khuyen_mo

Active Member
Bác Doberman_hn nhiều hình ảnh thông tin hay quá!còn hình ảnh và clip nữa anh tiếp tục cho lên đi.ae ngắm ngía thích quá!:x

doberman_hn

Member
Bác Doberman_hn nhiều hình ảnh thông tin hay quá!còn hình ảnh và clip nữa anh tiếp tục cho lên đi.ae ngắm ngía thích quá!:x
hehe mấy bức hình này viết doberman training hỏi bác google là ra ngay thôi mà, quan trọng là một ngày nào đó sẽ tự tin viết tiêu đề "doberman training hanoi club" mà không phải dùng ảnh trên mạng mà là dùng hình ảnh thực tế của clb hanoi em nhỉ

khuyen_mo

Active Member
Hiện tại cũng có mấy cái ảnh đc gọi là ''doberman training hanoi club" mà ANh..hehe

tran huy hoang

Active Member
Chúc mừng CLB Doberman Hà Nội đã có nhà mới ,Mình đáng tính nuối Doberman thì đã có chỗ cho Mình học hỏi kinh nghiệm rồi. Mọng rằng sẽ được biết thật nhiều thông tin về Doberman trong Box của CLB Doberman Hà Nội .

doberman_hn

Member
Một số hình ảnh chỉ lưu hành nội bộ trong CLB doberman hehe ( everything for fun )

Nhờ khuyen_mo sửa hình rộng ra một chút để ae cùng chiêm ngưỡng

khuyen_mo

Active Member
Há há há! Ông quân xanh ở Mỹ này cũng vui tính thật.Ảnh to lên thì có ngay đây!

Gì chứ gà móng đỏ ở CLB doberman hn nhiều lắm ,Hôm nào khai trương nhất định clb sẽ tặng riêng a Hoan 1 đôi gà móng đỏ.khà khà!:))