• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Diễn đàn dạo này nhiều bác quảng cáo bán chó quá

tunghhtp

Member
Dear các menber, các mod

Dạo này đọc trên diễn đàn có quá nhiều các mem quảng cáo bán chó Phú quốc, thậm chí có pác còn khăng định Chó Thuần Chủng,.... Là một người cũng nuôi và chơi Chó Phú Quốc tôi thấy điều này không nên và không tốt chút nào, ... Diễn đàn đã có mục rao vặt, đề nghị Mod xử lý các việc như trên nhé, kẻo diễn đàn thành cái chợ đồ "tả pí lù" thì,....%-(%-(%-(

nguyenducminh63

Active Member
Bài này của anh tunghhtp đăng sai Box, đề nghị các Min, Mod xử lý:))=)). Bài này phải đăng ở Box Thông tin BQT Vietpet chứ lại:-w.

Em đã góp ý về việc đăng rao bán chó nhầm Box và gửi cả báo cáo bài viết xấu nhưng hình như các Min, Mod đang rất bận thì phải nên không thấy phản hồi%-(.

Kính mong nhận được sự quan tâm của các Min, Mod!

phamhuyhoang

Active Member
mình sẽ xử lí các bài viết không đúng nơi quy định ^_^ trước tiên mình đưa bài này về box thông tin BQT