• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Danh sách chó H'Mông đuôi cộc của các thành viên trên cả nước.

KimCuong

Active Member
Lâu lâu em mới chui được vào đây để mạn phép được lập ra Topic này tiếp tục khuấy động Dự án mà anh em ta đã lập.

Để anh em nắm vững số lượng và tình hình phát triển các cá thể Mông cộc tại các vùng miền được nóng hổi và chắc chắn. Đề nghị các anh em cổ vũ và hợp tác đưa các hình ảnh và giới thiệu về các cá thể Mông cộc này cho mọi người cùng biết nhé.

Em muốn mở màn màn giới thiệu nhưng có lý do tế nhị nên ngồi chờ để bác nào mở màn trước rồi em sẽ hưởng ứng tiếp ạ.

Rất mong được mọi người hưởng ứng nhé!

Xin cảm ơn mọi người./.

Vladavia

Member
Khiếp dấu tận trong này hôm nay mới tình cờ nhìn thấy.
Em báo cáo là em có 3 con, 1 đực - khoảng 7 tháng, 2 cái - khoảng 6 và khoảng 4 tháng.

KimCuong

Active Member
Đề nghị chú Vla gương mẫu thông báo rõ thông tin và hình ảnh chi tiết về 3 em Mông cộc này nhé. Cảm ơn ông em./.

Bài này E nghĩ có thể là cont. được rồi, nên chăng trong bài viết này chỉ thực hiện đúng như chủ đề chỉ làm đúng 1 việc là "điểm danh". Không phân tích, đánh giá, bình luận,....
Thông tin cập nhật cho 1 con (em chỉ nghĩ thế, mong Mod và các A/Chị edit, update thêm)

STT: 1, 2, ....n
Tên thành viên/ Tên chủ :
Tên chó:
Xuất xứ : sìn hồ/ lào cai/ simaica/F1,2,...n(Cọp,Beo),

Ảnh kèm theo :).

Cutmang

Chào các anh các chị! Em có một em h'moong cộc đực đang muốn tìm một em cái để nhân giống ko biết anh chị nào có để cho em một con.! Cảm ơn anh chị trước nhé!

tuyluy

Member
Bạn úp ảnh em Hmông cộc đực của bạn lên cho mọi người chiêm ngưỡng nào. Tốt nhất là nuôi em đực trưởng thành rồi gả vợ cho em nó, nhà gái sẽ lại quả cho một bé...nhể?!:)