• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dành cho các bạn dự định thi TOEIC

minhnguyen124

Hôm bữa lười đi mua sách quá nên mình google vòng vòng kiếm đề thi Toeic để làm thử thì ra một trang web tên là giasutoeic.com. Trời ơi nó quá trời đề luôn. Mà cái quan trọng nhất và đặc biệt ấn tượng nhất với mình đó là mỗi câu hỏi đều có dịch câu hỏi, rồi dịch câu trả lời và giải thích câu trả lời. Trước giờ chưa thấy trang web nào làm công phu vậy luôn á.

Đề Toeic thì có gần 20 đề, còn bài tập cho riêng từng phần của Toeic thì mình thấy rất rất nhiều. Có đủ bài tập cho cả 7 phần của đề Toeic luôn. Nếu bạn nào thích làm bài tập thì làm bài tập, còn bạn nào muốn thử sức xem làm đề thi thật có cảm giác như thế nào thì vào làm đề thi thật cũng okie.

Các bạn vào làm thử nhé:
https://giasutoeic.com/de-thi-toeic/