• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cu cậu husky lai nhà mình.

Đây là bé Jolie nhà Phúc dc chụp tối hôm qua, rất tiếc đã không có mặt ở buổi off
[/QUOTE]

Ôi hình buổi off vui quá đi, tiếc là ngay hôm đó e lại có việc đột xuất nên không ẵm Jolie đến off cùng a chị e được. Cũng định 10h đến (giờ này e mới rãnh đc) nhưng sợ lúc ấy mọi người đã về hết rồi nên ghé về nhà chở bé Rott đi khám bệnh luôn thì có gặp bé Colie Samoyed của a Thành, hihi, đáng yêu vô cùng.

Tiếc thật, bữa đó có cả a Thiện, Tuấn A, Thành, Tesh nữa, kaka đông đủ quá, mà e và Jolie không đi đc thiệt tiếc quá chừng, mong là sẽ có nhìu buổi off định kỳ như thế này để có thể có dịp đi tiếp, hihi.

Ôi hình buổi off vui quá đi, tiếc là ngay hôm đó e lại có việc đột xuất nên không ẵm Jolie đến off cùng a chị e được. Cũng định 10h đến (giờ này e mới rãnh đc) nhưng sợ lúc ấy mọi người đã về hết rồi nên ghé về nhà chở bé Rott đi khám bệnh luôn thì có gặp bé Colie Samoyed của a Thành, hihi, đáng yêu vô cùng.

Tiếc thật, bữa đó có cả a Thiện, Tuấn A, Thành, Tesh nữa, kaka đông đủ quá, mà e và Jolie không đi đc thiệt tiếc quá chừng, mong là sẽ có nhìu buổi off định kỳ như thế này để có thể có dịp đi tiếp, hihi.

Ôi hình buổi off vui quá đi, tiếc là ngay hôm đó e lại có việc đột xuất nên không ẵm Jolie đến off cùng anh chị em được. Cũng định 10h đến (giờ này em mới rãnh đc) nhưng sợ lúc ấy mọi người đã về hết rồi nên ghé về nhà chở bé Rott đi khám bệnh luôn thì có gặp bé Colie Samoyed của anh Thành, hihi, đáng yêu vô cùng.

Tiếc thật, bữa đó có cả anh Thiện, Tuấn Anh, Thành, Tesh nữa, kaka đông đủ quá, mà em và Jolie không đi được thiệt tiếc quá chừng, mong là sẽ có nhiều buổi off định kỳ như thế này để có thể có dịp đi tiếp, hihi.

mewmeo

Member
Đuôi em nó cũng đổ về bên phải giống alsak của a chiến thế nhỉ :thingking: nghi nghi :p

logavini

Cám ơn Tatsuya đã up rất nhiều hình đẹp cho mọi người chiêm ngưỡng. Không khí vui vẻ quá, ước gì thằng rooney cũng có ở đó. Biết không được đi off với các bạn nên nó buồn hiu hà :D

Số điện thoại của mình là 0933666911, lần off sau nhớ hú mình một tiếng hen. Một lần nữa cám ơn bạn rất nhiều!

tatsuya1810

Cám ơn Tatsuya đã up rất nhiều hình đẹp cho mọi người chiêm ngưỡng. Không khí vui vẻ quá, ước gì thằng rooney cũng có ở đó. Biết không được đi off với các bạn nên nó buồn hiu hà :D

Số điện thoại của mình là 0933666911, lần off sau nhớ hú mình một tiếng hen. Một lần nữa cám ơn bạn rất nhiều!
nhất định rồi,lần sau off nữa mình sẽ gọi dt báo trước 1 tuần cho bạn biết, Rooney nhà bạn lớn tướng rồi nhỉ, trông cái mặt nhìn "ghét" thế ko bít -bd

tatsuya1810

ok lần sau off tiếp mình sẽ gọi báo trước cho bạn biết sớm, Rooney lớn tướng rồi nhỉ, nhìn gương mặt "ghét" thế :D

Trái lại, tớ thích vẻ hoang dã và ánh mắt buồn của husky hơn, chẳng phải nó rất đẹp ở những điểm đó hay sao???? vả lại hú cũng là một nét đặc biêt của husky mà