• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Con trai của Merlin flash rouse và cami royalbreed

Hektor thuộc dạng hàng khủng. Alex không có được chế độ chăm sóc tốt trong giai đoạn phát triển nên chỉ được vậy :D

KimCuong

Active Member
Hektor thuộc dạng hàng khủng. Alex không có được chế độ chăm sóc tốt trong giai đoạn phát triển nên chỉ được vậy :D
Khiêm tốn quá đấy bác Quân nhé. :D Từ hôm đó đến giờ lâu quá không gặp rồi, chú Giáp có ý kiến gì không đây ta? :-w:D

Alex là con của Melin.. Hektor nhà e là cháu nội của Melin.. Thế vai Vế có phải là Chú cháu ko hả bác Quân... Đúng là luật sư.. Nhìn đâu cũng thấy tội phạm cả hihi...

Khiêm tốn quá đấy bác Quân nhé. :D Từ hôm đó đến giờ lâu quá không gặp rồi, chú Giáp có ý kiến gì không đây ta? :-w:D
Hihihi... Ý kiến của e là phạt lão Quân 1 trận bia Mực.. Vì tội ko chịu đọc kỹ bài và hiểu rõ nguồn gốc câu nói của e .... E xin hết ạ

Anh nói thật chứ có ý gì đâu. Hektor đẹp thật!!!
Alex con tây nhưng ta nuôi nên chế độ nuôi không chuẩn nên không phát huy được hết ưu điểm của gen giống.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Khung gọng của đàn A khá đồng đều, nếu không muốn nói là đỉnh! Ở tại thờ điểm Alex và Astra, Army hay Anna lớn lên đó là khá đỉnh rồi bác Quân ơi!! Nếu muốn phát triển hơn nữa thì phải nhờ bác chăm chút hậu duệ của Alex thôi! Chúc bác thành công!!
Hecktor là đỉnh điểm của hiện tại nhưng tương lai thì còn phải chờ xem đã ...>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Khung gọng của đàn A khá đồng đều, nếu không muốn nói là đỉnh! Ở tại thờ điểm Alex và Astra, Army hay Anna lớn lên đó là khá đỉnh rồi bác Quân ơi!! Nếu muốn phát triển hơn nữa thì phải nhờ bác chăm chút hậu duệ của Alex thôi! Chúc bác thành công!!
Hecktor là đỉnh điểm của hiện tại nhưng tương lai thì còn phải chờ xem đã ...>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Bác cư càng già càng cay.. chính xác đó ạ, 1 con chó đc công nhận là 1 con chó tốt khi nó cho ra những sản phẩm chất lượng, chứ ko nó cũng chỉ là 1 con chó đẹp thôi. Hậu duệ của nó mới là điều quan trọng ạ

Anh nói thật chứ có ý gì đâu. Hektor đẹp thật!!!
Alex con tây nhưng ta nuôi nên chế độ nuôi không chuẩn nên không phát huy được hết ưu điểm của gen giống.
Ko thấy có ý kiến j về vụ phạt bia mực nhỉ hihi... ????

Thôi phạt cà phê hoặc trà đá thôi bác Quân ơi.. bận j mà ko thèm online nhận phạt thế

sozi nhé! Mấy hôm nay bận quá không vào vietpet. Vụ bia mực thì đơn giản thôi nhất trí ngay không cần phạt.:D:D:D

KimCuong

Active Member
Đc kim cương dao ày có bận không? Hay ở HN hay công trường?
Em mới công tác về anh ơi, đợt này đang đóng đô ở Hà Nội vì bận ít việc ở cơ quan và ít việc bên Cổ Loa nữa. ;)

Nếu có bia mực, anh cứ gọi là em có mặt. :D

Nhất định rồi. Em thường ở cổ loa khi nào để anh qua thăm mấy cún của em? Anh ở ngay Từ Sơn qua cổ loa rất gần.

truongan898

Member
Ko thấy có ý kiến j về vụ phạt bia mực nhỉ hihi... ????
Bác cứ đè ra đòi vụ phạt này đã thế thì em cũng phải đè ra hỏi vụ Hector về với Bác mà chưa thấy có bia mực tắm cho em nó nhỉ? :D:">

Em mới công tác về anh ơi, đợt này đang đóng đô ở Hà Nội vì bận ít việc ở cơ quan và ít việc bên Cổ Loa nữa. ;)

Nếu có bia mực, anh cứ gọi là em có mặt. :D
Việc ở HN thì e ko rõ... chứ ở Cổ loa thì biêt là chắc chắn hihi.....