• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Collie nhà mình

mitsuhide

Member
Mới chụp được vài hình của em nó nên up lên cho mọi người xem chơi
Hình chụp = đt nên không được đẹp cho lắm anh em thông cảm

mitsuhide

Member
Em nó là con gái tên em nó là Misa đấy anh.Em nó rất dễ thương mình đi đâu thì nó cũng đi theo sát bên cạnh mình

fighter

Member
uh trông mặt cũng dễ thương thật, lúc nào nhìn cũng hớn hở nhỉ. chúc chủ và chó luôn vui vẻ nhé:D

Kuppi

Active Member
Nhà bạn quí chó quá! Mà toàn là giống tốt, đẹp cả! Hôm nào có dịp dẫn Collie đi Offline nhé!

hungkieu

Member
A Hùng nè em cố gắng chăm em nó cho tốt nha tắm rữa sạch sẽ chải lông thường xuyên cho đẹp kỳ tới đem em nó đi off giới thiệu với mọi người được rồi

fighter

Member
bạn ơi cho mình hỏi cái này, có hơi vô duyên tí :">, có phải bọn collie chúng nó không bao h khép mõm vào không, mình thấy hình nào mõm chúng nó cũng mở ra , trông hơn hớn hơn hớn ấy. vậy bình thường lúc nào nó cũng há mõm vậy à :-?

mitsuhide

Member
Chào anh Hùng nếu có dịp em sẽ dắt em nó đi off nhưng em cũng chắc là sẽ đi được đâu đấy.Em nó hôm nay đã bắt đầu ăn uống điều độ trở lại rồi đấy anh
to fighter: do em collie nhà mình thích chơi đùa nên nó mới há miệng vậy đó cún nào khi chơi mệt thì cũng há miệng vậy thôi bạn à