• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cocker = Lính trinh sát CA Nghệ An

monowar

Member
Hôm qua rảnh rỗi em với Chuột_na co ra trại chó của CA Nghệ An xem chó...Chó thì ko đẹp nhưng Nghiệp vụ rất tốt...em thấy mấy bác ở đó giới thiệu có 2 em Cocker 1 em thi trong chuông em thấy 1 em là em này Có phải cocker ko các Bác

mrailen

Member
sao mà xót xa thế,nhìn thê thảm quá.giống này là giống gì thì chịu,lông xơ xác thế kia đố ai mà biết dc

haigsd

Member
Cái em cocker trong ảnh nó làm việc lâu rồi
nên mắt nó bị kém rồi,ko còn tinh nhanh nữa,có tuổi rồi mà

lamhong

Member
Con này đúng là cocker, chuyên đi dò matúy, mắt kém nhưng mũi còn tốt nên vãn phát huy được tác dụng, rất tiếc là điều kiện chăm sóc ở đó tệ quá!

Tuan anh ơi! sao mà không post mấy thằng GSD lên diễn đàn luôn vậy.hôm trước ta đi còn có 1 con cooker o trong nhà nữa, tiếc là không chụp được

monowar

Member
hehe Nhìn nó tội tội đúng ko AE...Trại nhà mình kém quá hôm em với Thàng chuột ra nhìn mà thấy Nản luôn...À Anh lamhong ơi Tinh hình là ta tổ chức Off hầy...thằng haigsd về ko đó...lâu quá

haigsd

Member
trời ơi,các anh ơi chờ em với,đừng đánh quả lẻ nha,,em cũng sắp về rồi mà,chờ em bắt xong em gsd này cái đã rồi đem về ta đi off chocác anh chiêm ngưỡng nha

haigsd

Member
trời ơi,chờ em về cái đã rồi off,đừng đánh quả lẻ nha,chờ em đem em gsd này về rồi đi off cho cả nhà chiêm ngưỡng nha,khoan off đấy

vanhien911

Tuấn Anh ơi lúc mô đi xem chó thì gọi anh với nha... mà em sắp đi ra HN ôn thi ở nhà ai chăm Lab cho. Ở HN lúc nào a mà ra đc ngoài đó thì ta đi xem mấy con chó VIP em hey :)

monowar

Member
hehe Anh Hiền bữa ni làm Thành viên rồi à.....hehe lại lôi kéo thêm đc 1người nữa vào Vp na...hihi cố gắng đongs góp trau dồi Kinh nghiệm bữa sau anh em ta Nuôi chó Cho vui nha anh...Thân

T.Anh ơi. đây có phải là cái anh ma hum trước đi uống caê với ta không,thế là nghệ an lại có thêm 1 TV nữa rồi.mà sắp ra HN ôn thi à,ôn làm gì, đi được công an thi đi đi, thích hơn là học Kt đó

monowar

Member
uh` anh hôm ngồi với Ta đó cũng mê Chó lắm đang định tính bắt 1 em đó...anh ấy thích lab Còn việc ra HN thì đi chơi thôi mà...hihi

monowar

Member
chào bạn Phuongdoc: em này nhìn cũng đẹp đó nhưng có lẽ hơi Gầy ko biết co phải do Lông con này ít quá....bộ llông rât đẹp đó,,,àm bạn nên lập topic giới thiệu em nó cho cả nhà cùng xem.....Thân

Sao May

Ui, trông tội quá! Sao không tắm rửa và cưng nó hơn 1 chút nhỉ, nhìn thấy nó tội thật trông có vẻ buồn buồn. Yêu cầu chăm chút em ấy hơn đi! Cứ thế này không được đâu.