• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Clip mèo ú òa cực yêu tặng các bác ạ :")

Hì hì, yêu thật đấy, tay nhóc này xòe ra như, có vẻ thích thú lắm...ước gì...em ấy đáng yêu, hồn nhiên quá. Đúng là trẻ con

lollipop™

Member
Đáng yêu quá đi mất thôi :D nhìn tay em ấy xoè ra với cái mặt hồn nhiên quá, ôi ước gì em ấy là của mình :D

linhlady

Member
:)) chết cười. mèo con công nhận là nó nghịch như quỷ sứ ấy. suốt ngày cắn, cào, cấu... nhiều khi mình vuốt ve nó lại tưởng đùa với nó,quay sang gặm luôn. thế mới lạ

meoxau

Member
Thanks bạn nha... Mèo thông minh quá! Cái này có huấn luyện không ta?
Cả nhà mình được trận cười khi xem thêm clip 2 thằng người đực rựa bắt chước mèo ta...:)

VuVuCz

Member
Đáng yêu quá đi mất thôi :D nhìn tay em ấy xoè ra với cái mặt hồn nhiên quá, ôi ước gì em ấy là của mình :D
Hì hì, yêu thật đấy, tay nhóc này xòe ra như, có vẻ thích thú lắm...ước gì...em ấy đáng yêu, hồn nhiên quá. Đúng là trẻ con
Mình cũng xem đi xem lại clip này mà không thấy chán,ước gì các bé nhà mình biết làm trò này :))

:)) chết cười. mèo con công nhận là nó nghịch như quỷ sứ ấy. suốt ngày cắn, cào, cấu... nhiều khi mình vuốt ve nó lại tưởng đùa với nó,quay sang gặm luôn. thế mới lạ
Thanks bạn nha... Mèo thông minh quá! Cái này có huấn luyện không ta?
Cả nhà mình được trận cười khi xem thêm clip 2 thằng người đực rựa bắt chước mèo ta...:)
Mình nghĩ là cũng có huấn luyện đó,xem clip nhái í ẹ thật :))

Klath

Ha ha ha, ngon ngon ngon XD. Mình cũng muốn có 2 con mèo mướp ấy.