• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP HP thông báo lịch OFFLINE 26.12.2010

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
CÂU LẠC BỘ VIETPET THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG XIN THÔNG BÁO LỊCH OFFLINE ĐỊNH KỲ .

1 . Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 15 giờ chiều Chủ Nhật ngày 26 tháng 12 năm 2010 .
* Địa điểm : Hồ An Biên ( Đằng sau Đài Tưởng Niệm Anh Hùng Liệt Sỹ ) Đường Lạch Tray _ Ngô Quyền _ Hải Phòng.

2 . Nội dung :

* Thành viên mang cún ra giao lưu gặp mặt trao đổi kinh nghiệm.

Vậy rất mong ACE VIETPET Hải Phòng nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để góp phần xây dựng cho phong trào của thành phố ngày càng phát triển..

Thay mặt CLB xin chân thành cảm ơn ..!!!

Mr Tùng : 0936978888
Mr Đại : 01295240000

Thân... ./.

Boy Hai Phong86

Active Member
Chắc chắn là em có mặt rồi anh ạh , mọi người cũng nhớ đi nhé cho thêm phần sôi nổi>:D<

đúng ngày dẫn chó đi tiêm phòng :((không biết hôm đấy bác Tùng có cho mấy con pít mới ra không? nhiều anh em đang mong gặp mấy đưá nó lắm.hi vọng hôm đó có mọi người có mặt đông đủ.:-bd

yoko1910

Member
Chờ mãi mới thấy 2pic thông báo off,hic hic làm e lại tưởng tháng này không off cơ :D.

_DIAMOND_1984

đúng ngày dẫn chó đi tiêm phòng :((không biết hôm đấy bác Tùng có cho mấy con pít mới ra không? nhiều anh em đang mong gặp mấy đưá nó lắm.hi vọng hôm đó có mọi người có mặt đông đủ.:-bd
Mấy em cún mới đang trong thời kì chuẩn bị xxx..xxx nên không mang ra được em ah, thôi cố để đến tháng sau OFF 1 loạt PIT mới tinh nữa sẽ ra mắt mọi người luôn em nhé :-bd

cocker.fan

Active Member
tháng này mang con Ka vs con Đô ( con kẻ vẽ e mang về 1 ngày đặt tên thế ) ra a nhé,thành cặp đôi hot nhất cho xem :))

_DIAMOND_1984

UP....UP......Cho mọi người biêt lịch OFF nào ....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cocker.fan

Active Member
Anh Tùng ơi,bao giờ thì anh em VP HP tổ chức tất niên thế anh? từ giờ đến tết cho anh em làm một bữa là hay nhất anh à

_DIAMOND_1984

Anh Tùng ơi,bao giờ thì anh em VP HP tổ chức tất niên thế anh? từ giờ đến tết cho anh em làm một bữa là hay nhất anh à
OFF tháng sau rồi tổ chức cho anh em tất niên luôn nhé...!!!!!!!!!!!!!!:-bd

V BULLIES

Member
hixxxx, đến ghựn tỵ với ae HP mất thôi. Lần off sau các bác cho e mang mấy e nhím kiểng nhà e sang off với các bác nhé
he'he'

_DIAMOND_1984

hixxxx, đến ghựn tỵ với ae HP mất thôi. Lần off sau các bác cho e mang mấy e nhím kiểng nhà e sang off với các bác nhé
he'he'
Nhất trí thôi em, em có bao nhiêu em mang hết sang nhé, các MEM nữ tha hồ mà thích, có khi phong trào nuôi nhím cảnh ở HP lại nở rộ thì sao ..:D:D

nguyenhaidai_hp

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chủ nhật này clb vietpet Hp tổ chức offline anh chị em nhớ ra tham gia đông đủ đúng giờ nhé.Xin cảm ơn.

yoko1910

Member
up .... up.... cho mọi người biết lịch đi off nào. Mong hôm đó sẽ có nhiều em cún và mấy bạn chân dài đi off :">